உலோக கம்பியால் பயணியை தாக்க முயன்ற வேன் ஓட்டுநர் கைது

கிள்ளான்: தனது பயணிகளில் ஒருவரை உலோகக் கம்பியால் தாக்க முயன்ற தொழிற்சாலை வேன் ஓட்டுநர் குற்றமிழைத்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டார். தெற்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில் ஜாலான் பத்து நீலாம் 13, பண்டார் புக்கிட் திங்கி 1, கிள்ளானில் உள்ள ஒரு வீட்டில், ஐந்து பேர் மதியம் 1.30 மணியளவில் உள்ளே புகுந்து ஆக்ரோஷமாக நடந்துகொண்டபோது, அவர் தனது அறையில் இருந்ததாக தொழிற்சாலை ஊழியர் ஒருவரிடமிருந்து புகார் வந்ததாகக் கூறினார்.

அவர்களில் ஒருவர் உலோகக் கம்பியை எடுத்துச் சென்றதாகவும், அவரை அடிக்க முயன்றதாகவும் அவர் கூறினார். புகார்தாரர் சந்தேக நபரை அவரது அறையிலிருந்து வெளியே தள்ளிவிட்டு, உதவிக்காக காவல்துறையை அழைப்பதற்கு முன்பு கதவைப் பூட்டிவிட்டார்” என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 7) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்திற்கு ஒரு ரோந்து கார் அனுப்பப்பட்டது மற்றும் இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர், மேலும் மூன்று பேர் தப்பியோடினர் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களான இருவரும் முறையே 23 மற்றும் 26 வயதுடையவர்கள், அவர்களுக்கு எந்த முன் குற்றப் பதிவும் இல்லை. மேலும், 68 சென்டிமீட்டர் நீளமுள்ள உலோக கம்பியையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்.

சம்பவத்திற்கு ஒரு நாளுக்கு முன்னர், தாமதமாக வந்ததற்காக சந்தேக நபரை முறைப்பாட்டாளரால் திட்டியதாக விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் தொழிற்சாலை வேன் ஓட்டுநராக பணிபுரிந்தார், அவர் புகார்தாரர் உட்பட தொழிற்சாலை ஊழியர்களை அனுப்புவதற்கும் அழைத்துச் செல்வதற்கும் பணிபுரிந்தார். கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்கள் இருவரும் புகார்தாரரின் வீட்டுத் தோழர்கள்.

இந்த வழக்கு கிரிமினல் மிரட்டல் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மூன்று சந்தேக நபர்களையும் போலீசார் கண்காணித்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here