சீனப் புத்தாண்டுக்கான கூடுதல் ETS சேவைகளை KTMB வழங்குகிறது

Keretapi Tanah Melayu Berhad  (KTMB) வரவிருக்கும் சீனப் புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்களுடன் KL சென்ட்ரல் முதல் பாடாங் செராய் வரையிலான இரண்டு கூடுதல் மின்சார ரயில் சேவைகளை (ETS) வழங்கும்.

KTMB, இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், ஜனவரி 19 முதல் 24 வரையிலான கூடுதல் பயணங்களுக்கான டிக்கெட் விற்பனை நாளை (ஜனவரி 9) முதல் திறக்கப்படும் என்று தெரிவித்துள்ளது.

கூடுதல் ETS ரயில் KL சென்ட்ரலில் இருந்து மாலை 5.05 மணிக்குப் புறப்பட்டு இரவு 10.34 மணிக்கு பாடாங் பெசார் வந்தடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் பாடாங் பெசாரில் இருந்து ரயில் காலை 11 மணிக்குப் புறப்பட்டு மாலை 4.36 மணிக்கு KL சென்ட்ரலை வந்தடையும்.

இந்த கூடுதல் ரயில் தினசரி 630 டிக்கெட்டுகளை வழங்குகிறது. முதல் வகுப்பு பயணிகள் உட்பட மொத்தம் 3,780 டிக்கெட்டுகள் அறிக்கையைப் படிக்கவும். பண்டிகைக் காலங்களில் அதிக பயணிகளின் தேவையை பூர்த்தி செய்ய, மக்கள் வசதியாகவும் பாதுகாப்பாகவும் வீட்டிற்குச் செல்ல பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துவதை ஊக்குவிப்பதே இந்த முயற்சி என்றும் அது கூறியது.

பொதுமக்கள் KTM மொபைல் அப்ளிகேஷன் (KITS) மூலமாகவோ அல்லது KTMB இணையதளமான https://www.ktmb.com.my மூலமாகவோ டிக்கெட்டுகளை எளிதாகவும் வேகமாகவும் பணமில்லாமல் வாங்குவதற்கு ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள்.

மேலும் தகவலுக்கு, பயணிகள் KTMB அழைப்பு மையத்தை 03-2267 1200 என்ற எண்ணில் தொடர்புகொள்ளலாம் அல்லது KTMBயின் அதிகாரப்பூர்வ புதிய மீடியா சேனலையும், KTMB இணையதளமான https://www.ktmb.com.my ஐப் பார்வையிடவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here