தவறான உரிமைகோரலில் முன்னாள் NGO தலைவர் மற்றும் பொருளாளர் எம்ஏசிசியால் கைது

ஜோகூர் பாரு: அரசு சாரா அமைப்பின் (என்ஜிஓ) முன்னாள் தலைவரும், தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்தின் பொருளாளருமான  “டத்தோ” அந்தஸ்து கொண்டவர்கள் அரசு நிறுவனத்தில் இருந்து RM11,000 மதிப்புள்ள பொய்யான உரிமைகோரலை பெற்றதற்காக கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

முறையே 47 மற்றும் 43 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களும் ஜோகூர் மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையத்தில் (எம்ஏசிசி) ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 8) இரவு 8.30 மணி முதல் 9.30 மணி வரை வாக்குமூலம் அளித்த பின்னர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் ஜனவரி 2021 இறுதியில் ஜோகூர் பாருவில் உள்ள ஒரு அரசு நிறுவனத்திடம் இருந்து ஒரு சிகிச்சை மற்றும் மீட்புத் திட்டத்திற்கான விநியோகத்தைப் பெறுவதற்காக தவறான உரிமைகோரலைச் செய்ததாக அறியப்படுகிறது.

ஜோகூர் எம்ஏசிசி இயக்குநர் கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார், MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 18 இன் கீழ் தவறான அல்லது கொள்கையை ஏமாற்றும் நோக்கத்துடன் தவறான விவரங்களைக் கொண்ட ஆவணங்களை வழங்கியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று கூறினார். சந்தேகநபர்கள் இருவரும் இன்று திங்கட்கிழமை (ஜனவரி 9) விளக்கமறியலில் வைக்க ஜோகூர் பாரு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படவுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here