பத்தாங்காலி நிலச்சரிவு: பாதிக்கப்பட்டவரின் திருடப்பட்ட தொலைபேசி மற்றும் பணப்பை குடும்பத்தினரிடம் திரும்பியது

 பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்ட லியு பெய் சியின் மொபைல் போன் மற்றும் பணப்பையை கண்டுபிடித்து அவரது குடும்பத்திற்கு திருப்பி அனுப்பியதாக மறைந்த ஆசிரியையின் கணவர் டேவிட் லிங் முன் சியோங் கூறுகிறார்.

சின் செவ் டெய்லியின் படி, பணப்பையில் இருந்த பணம் மற்றும் முக்கிய ஆவணங்களும் திருப்பி அனுப்பப்பட்டதாக லிங் கூறினார். ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாமில் லியுவின் காரின் பூட்டில் வைக்கப்பட்டிருந்ததாகக் கூறப்படும் அவரது மனைவியின் உடமைகளைக் கண்டுபிடிக்க லிங் முன்னதாகத் தவறிவிட்டார்.

அவரது மறைந்த மனைவியின் டச் என் கோ கார்டு, அவரது வங்கி அட்டையுடன் இணைக்கப்பட்டதால், அவர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து அவர் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

இதனையடுத்து அந்த அட்டையை பயன்படுத்திய அரசாங்க ஊழியர் என சந்தேகிக்கப்படும் நபரை போலீசார் கைது செய்தனர். டோல் கட்டணங்கள் பற்றிய டச் என் கோ பதிவேடுகளை நான் அவர்களுக்கு வழங்கிய பிறகு போலீசார் விரைவான நடவடிக்கை எடுத்தனர்.

அவர்கள் சுங்கச்சாவடிகளில் இருந்து சிசிடிவி காட்சிகளைப் பெற்று, (கண்டுபிடிக்கப்பட்டு) சந்தேக நபரைக் கைது செய்தனர் என்று அவர் கூறினார். லியுவின் உடைமைகள் மற்றும் தொலைபேசியை மீட்டெடுத்ததற்கு நன்றி என்று அவர் கூறினார். அதில் அவரது மறைந்த மனைவியின் விலைமதிப்பற்ற புகைப்படங்கள் மற்றும் நினைவுகள் உள்ளன.

சந்தேக நபர் ஒரு தீயணைப்பு வீரர் அல்ல என்று சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ் அளித்த விளக்கத்தையும் நாளிதழ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. SJK(C) முன் சூங் களப்பயணத்தின் மேற்பார்வை ஆசிரியர்களில் ஒருவரான லியு, டிசம்பர் 16 அதிகாலையில் ஏற்பட்ட பாரிய நிலச்சரிவில் உயிரிழந்த 31 பேரில் ஒருவர். பேரழிவு நடந்த இடத்தில் மீட்கப்பட்ட 61 பேரில் லியுவின் மகன் ஜி சுவாங் 19, முகாமில் இருந்தவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here