பள்ளியின் மூன்றாவது மாடியில் இருந்து தவறி விழுந்த மாணவி இன்னும் சுயநினைவின்றி இருக்கிறார்

சிப்பாங் மேல்நிலைப் பள்ளியின் மூன்றாவது மாடியில் இருந்து தவறி விழுந்த மாணவி இன்னும் சுயநினைவின்றி உள்ளார். அவர் இன்னும் சுயநினைவின்றி இருக்கிறார். மாணவருக்கு ஏற்பட்ட காயங்களில் இடுப்பு, கை மற்றும் தாடை ஆகியவை உடைந்துள்ளன என்று சிப்பாங் OCPD உதவி ஆணையர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் கூறினார்.

மேலும் மாணவியின் மண்டை ஓட்டின் அடிப்பகுதியில் எலும்பு முறிவுகள் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். தற்போதைக்கு நாங்கள் ஏழு பேரின் வாக்குமூலங்களை பதிவு செய்துள்ளோம். இரண்டு ஆசிரியர்கள் மற்றும் ஐந்து மாணவர்கள் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 9) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ஜனவரி 6 ஆம் தேதி, பண்டார் பாரு சலாக் திங்கியில் உள்ள ஒரு பள்ளியின் மூன்றாவது மாடியில் இருந்து 15 வயது மாணவர் விழுந்தார். குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here