முகநூல் பதிவு தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது; தான் அரசாங்கப் பணிக்காக அல்ல கட்சிப் பணிக்குத் திரும்புவதாக மஸ்லீ கூறுகிறார்

முன்னாள் கல்வி அமைச்சர் டாக்டர் மஸ்லீ மாலிக் மீண்டும் அரசாங்கத்திற்கு சேவை செய்யப் போவதாக எழுந்த ஊகங்களை மறுத்துள்ளார். பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தன்னை “தயாரியுங்கள்” என்று கூறியதாக அவர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 7) தனது முகநூல் இடுகை பொதுமக்களால் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

அன்வாரின் கருத்து பலரால் பதவிக்கான வாய்ப்பாக விளக்கப்பட்டது. (இருப்பினும்) நான் (அரசாங்க பதவிகள்) பற்றி எதுவும் குறிப்பிடவில்லை  என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜன 9) மற்றொரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு எதிர்பார்க்கப்படும் மாநிலத் தேர்தல்களுக்கு முன்னதாக, பிகேஆர் மற்றும் பக்காத்தான் ஹராப்பான் ஆகியவற்றில் பணிக்கு திரும்பியதை அன்வார் குறிப்பிடுவதாக மஸ்லீ கூறினார். நாடு முழுவதும் உள்ள பள்ளிகளுக்கு ரோட்ஷோவில் சென்று ஆசிரியர்களை சந்திக்க முன்வருவதாக கல்வி அமைச்சர் ஃபத்லினா சித்திக்கிடம் தெரிவித்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

நான் ஃபத்லினாவுடன் பள்ளிகளுக்குச் சென்று ஆசிரியர்களைச் சந்தித்து அவர்களை உற்சாகப்படுத்தவும் உற்சாகப்படுத்தவும் முன்வந்துள்ளேன். குறிப்பாக கோவிட்-19க்குப் பின் மாணவர்களை மறுவாழ்வு செய்வதற்கான ஆசிரியர்களின் முயற்சிகளில்.

ரோட்ஷோ மூலம், கல்வியின் வளர்ச்சியை உறுதி செய்வதில் அமைச்சர் மற்றும் அரசாங்கத்தின் உத்வேகத்தையும் குரலையும் ஆசிரியர்களுக்கு கொண்டு வர முடியும் என்று நம்புகிறேன் என்று மஸ்லீ கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று ஒரு முகநூல் பதிவில், மஸ்லீ அன்வாரை வாழ்த்தினார், மேலும் மக்கள் மற்றும் நாட்டின் செழிப்புக்கான சீர்திருத்தங்கள் தொடர்பாக பிகேஆர் மத்திய தலைமைக் குழு அவருக்கு உறுதியாக ஆதரவளிப்பதாகக் கூறினார்.

அதே பதிவில், அன்வார் தனது ஓய்வு காலம் விரைவில் முடிவடையும் என்பதால் தயாராகும்படி கூறியதாக அவர் கூறினார். அவர் என்னிடம் ‘தயாராகுங்கள், உங்கள் ஓய்வுநாள் விரைவில் முடிவடையும் என்று கூறியதாக மஸ்லீ தெரிவித்தார்.

முன்னாள் சிம்பாங் ரெங்காம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் 2020 ஜனவரியில் ராஜினாமா செய்வதற்கு முன்பு, துன் டாக்டர் மகாதீர் தலைமையிலான 2018 ஆம் ஆண்டில் பக்காத்தானின் முதல் காலகட்டத்தின் போது கல்வி இலாகாவை வகித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here