நீர் தேக்க தொட்டியில் மூழ்கி 4 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

தவாவ், தனது வீட்டின் முன் உள்ள நீர் தேக்க தொட்டியில் விழுந்து நான்கு வயது சிறுவனின் உடல் நீரில் மூழ்கி கிடந்தது. பாதிக்கப்பட்ட முகமட் டெனெல் ஜைனல் அபிதினின் உடல், தவாவ் நீர் திணைக்களத்தின் பம்ப் ஹவுஸுக்கு அருகில், ஜலான் குஹாராவில் உள்ள அவரது வீட்டிலிருந்து வெகு தொலைவில் இரண்டு மீட்டர் ஆழத்தில் உள்ள நீர் தேக்கத்தில் கிராம மக்களால் மிதந்ததாக அறியப்படுகிறது.

தவாவ் மாவட்ட சிவில் பாதுகாப்பு அதிகாரி (PA) கேப்டன் ஜப்லி சிபிங்கை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​ஒரு குழு சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்கு முன்பு மாலை 5.25 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பொதுமக்களிடமிருந்து அவரது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்து பார்த்தபோது குழந்தை இறந்து கிடந்தது தெரியவந்தது.

அடுத்து, APM வாகனம் குடும்ப வாகனத்தை அழைத்துச் சென்றது, அது குழந்தையின் உடலை மேல் நடவடிக்கைக்காக தவாவ் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here