அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருளின் விலையில் மாற்றம்

கோலாலம்பூர்: ஜனவரி 12 முதல் 18 வரையிலான காலப்பகுதியில் RON97 மற்றும் RON95 பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் சில்லறை விலையில் மாற்றமில்லை. நிதி அமைச்சகம், இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், RON97 லிட்டருக்கு RM3.35 ஆகவும் RON95 (RM2.05) மற்றும் டீசல் (RM2.15) ஆகவும் உள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்வின் விளைவுகளிலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, அரசாங்கம் RON95 பெட்ரோலை லிட்டருக்கு RM2.05 என்ற உச்சவரம்பு விலையிலும், டீசலின் விலை லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் பராமரித்து வருகிறது, இருப்பினும் இரண்டு பொருட்களின் சில்லறை விலைகள் அதற்கு அப்பால் அதிகரித்துள்ளன. தற்போதைய உச்சவரம்பு விலை என்று அது கூறியது.

வாராந்திர சில்லறை விலைகள் தானியங்கி விலை நிர்ணய பொறிமுறையின் (ஏபிஎம்) சூத்திரத்தின் அடிப்படையில் நிர்ணயிக்கப்பட்டதாக அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் தொடர்ச்சியான நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய பொருத்தமான நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here