சாலை விபத்தில் ஒருவர் பலி; 2 பேர் காயம்

 கோலாலம்பூர்: புக்கிட் ராஜா வெளியேறும் இடத்திற்கு அருகே ஃபெடரல் நெடுஞ்சாலையில் ஆறு வாகனங்கள் குவிந்ததில் 57 வயதான இந்தோனேசிய நபர் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார். மேலும் இருவர் காயமடைந்தனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 13) காலை 7.47 மணியளவில் இந்த குவியல் குவியலாக ஏற்பட்டதாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ நோராசம் காமிஸ் தெரிவித்தார். விபத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேர் தங்கள் வாகனங்களில் பொருத்தப்பட்டனர்.

அவர்களில் இருவருக்கு பொதுமக்கள் உதவியதால் அவர்கள் பல்வேறு காயங்களுக்கு ஆளாகினர். சம்பவத்தில் இருந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் கடைசியாக பாதிக்கப்பட்டவரை வெளியே இழுக்க முடிந்தது, ஆனால் அவர் காயங்களுக்கு ஆளானார் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

உயிரிழந்தவரின் சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். இறந்தவர் ஏ ரஹ்மான் எம்டி அமீன் என்று அடையாளம் காணப்பட்டார்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here