அம்னோ மோசமான யுக்திகளை கையாண்டதாக கூறிய கைரி மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம்

அம்னோவின் முதல் இரண்டு பதவிகளுக்கு எந்தப் போட்டியும் இல்லை என்பதை உறுதிசெய்ய மோசமான யுக்திகள் கையாண்டதாக கைரி ஜமாலுடின் கூறியதை அடுத்து அவர் மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம் என தெரிய வருகிறது.  அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, இந்த விவகாரம் கட்சியின் ஒழுக்காற்றுக் குழுவுக்கு கொண்டு செல்லப்படும் என்றார்.

கட்சியின் தலைவர் மற்றும் துணைத் தலைவர் பதவிகளுக்கான போட்டிகளைத் தடுக்கும் பிரேரணை வாக்கெடுப்புக்கு வரும்போது புல்டோசர் மூலம் அகற்றப்படும் என்று கைரி இன்று முன்னதாகக் கூறியிருந்தார்.

ஒரு TikTok வீடியோவில், முன்னாள் ரெம்பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பிரதிநிதிகளின் நாற்காலிகளில் உள்ள பெயர் குறிச்சொற்கள் அகற்றப்பட்டதாகக் குற்றம் சாட்டினார். “வெளியில் இருந்து தருவிக்கப்பட்டவர்கள்” பிரேரணையை நிறைவேற்றுவதற்காகக் கொண்டுவரப்பட்டதாக கூறப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here