இதுபோன்ற தீ விபத்தை நான் பார்த்ததே இல்லை என்கிறார் தீயணைப்பு மூத்த அதிகாரி

நீலாய், பண்டார் பாரு ஜாலான் BBN 1/7d, அருகே உள்ள ஹோட்டல் முன்பு நிறுத்தப்பட்டிருந்த மோட்டார் சைக்கிள் எரிந்த  சம்பவம் குறித்து மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி ஐ (PBKI) கைரோலிசல் அபு காசிம்  கூறுகையில், காலை 6.40 மணியளவில் இரு மோட்டார் சைக்கிள்கள் 100% எரிந்து நாசமானதுடன், ஒரு கார் 30% எரிந்து நாசமானது. இச்சம்பவம் போன்ற தீ விபத்தை இதுவரை பார்த்ததில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

செயல்பாட்டு அதிகாரியான கைரோலிசல் கூறுகையில், பொதுவாக வாகனங்களில் தீ விபத்துகள் என்ஜின் இயங்கும் போது ஏற்படும். ஆனால் அந்த வழக்கில் மோட்டார் சைக்கிள் இன்ஜின் ஏற்கனவே ஸ்விட்ச் ஆஃப் செய்யப்பட்டுள்ளது. அருகில் இருந்த இரண்டு வாகனங்களுக்கு தீ வேகமாக பரவும் முன், மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்றில் இருந்து தீ பரவியிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

காலை 6.44 மணிக்கு வளாகத்தின் முன் மோட்டார் சைக்கிள் தீப்பிடித்ததாக ஹோட்டல் ஊழியர் ஒருவரிடமிருந்து மெர்ஸ் 999 மூலம் தீயணைப்புத் துறைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. நீலாய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) இரண்டு இயந்திரங்களுடன் உறுப்பினர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள் குழு தீயை அணைக்கும் நடவடிக்கைகளுக்காக இடத்திற்கு விரைந்தது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, நடவடிக்கைகளின் தளபதி, ஒரு பெரோடுவா விவாவை உள்ளடக்கிய தீயில் 30% எரிந்ததாகவும், இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் 100 சதவீதம் எரிந்ததாகவும் தெரிவித்தார். ஆனால், இந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை. தீயை அணைக்கும் பணியை தீயணைப்பு துறையினர் மேற்கொண்டனர்.

அவர் கூறுகையில், சம்பவத்தைப் பார்த்த ஹோட்டல் ஊழியர்களின் ஆரம்ப  தகவல்களின்படி, மோட்டார் சைக்கிளின் முன்பக்கத்திலிருந்து தீ பரவியது. ஆனால் காரணம் தெரியவில்லை. பலத்த காற்றினால் அது மற்ற இரண்டு வாகனங்களுக்கு பரவியது. இருப்பினும், தீ விபத்துக்கான உண்மையான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது, அது துரோகத்தின் கூறுகளை உள்ளடக்கியிருந்தால், அது காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படும்.

இதுவரை கார் மற்றும் ஒரு மோட்டார் சைக்கிளின் உரிமையாளர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்களின் மாடல்களும் முற்றிலும் அழிக்கப்பட்டதால் அடையாளம் காண்பது கடினம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here