வெகுநேரம் கைப்பேசியில் விளையாடியதற்காக 15 வயது மகளை அடித்து, மிரட்டிய தந்தை கைது

லெம்பா சுபாங்கில் உள்ள வீட்டில் நேற்று இரவு வெகுநேரம் மொபைல் போன் (கைப்பேசி) விளையாடிய 15 வயது மகளிடம் கோபமடைந்த தந்தை பெல்ட்டால் அடித்து, இறைச்சி வெட்டும் துணியால் கொலை மிரட்டல் விடுத்தார். இருப்பினும், கோபமடைந்த மனிதனின் நடவடிக்கை அவரை காவல்துறையினரால் கைது செய்ய வழிவகுத்தது. பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட், பாதிக்கப்பட்ட 15 வயது பெண்ணிடம் நேற்று பிற்பகல் 1.18 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பான அறிக்கையைப் பெற்றதாகத் தெரிவித்தார்.

அவர் அளித்த தகவலின்படி, 56 வயதுடைய சந்தேக நபர் தனது மகளை இறைச்சி வெட்டும் இயந்திரத்தை வைத்து மிரட்டியதாகவும், பெல்ட்டால் அடித்ததாகவும் போலீஸ் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. தகவலின் பேரில், இரவு 10.30 மணியளவில், உணவக உதவியாளராகப் பணியாற்றிய சந்தேக நபரைக் கைது செய்த 33 செ.மீ. கத்தியை கைப்பற்றினர்.

சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 3 (1) (A) இன் படி விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர் நேற்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here