11 வயது சிறுவன் கடலில் மூழ்கி இறந்த வேளையில் 12 வயது சகோதரர் காப்பாற்றப்பட்டார்

பச்சோக்:  கெமாயாங் கடற்கரையில் 11 வயது சிறுவன் இன்று மதியம் குடும்பத்துடன் கடற்கரையில் குளித்தபோது நீரில் மூழ்கியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. அந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட முஹம்மது ஹனிஃப் நூர்ஹக்கிம் அம்ரான், தனது சகோதரர் முஹம்மது ஹனிஃப் லோக்மான் 12 உடன் கடலில் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் சகோதரர் பொதுமக்களால் காப்பாற்றப்பட்டதாக பச்சோக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் தலைவர் அஹ்மத் ரிதுவான் முகமது கசாலி கூறினார். உறுப்பினர்கள் குழு சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து செல்வதற்கு முன்னதாக, மாலை 5.55 மணியளவில் சம்பவம் தொடர்பாக தனது தரப்பினருக்கு அழைப்பு வந்ததாக அவர் கூறினார்.

வீழ்ந்துவிடுமோ என்று அஞ்சப்படும் இடத்திலிருந்து சுமார் 200 மீட்டர் தொலைவில் அலை தடுப்புச் சுவர் பக்கத்தில் பலியானவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. உடல் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here