4 மாத ஆண் குழந்தை துன்புறுத்திய வழக்கில் குழந்தை பராமரிப்பாளர் குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினர்

கோல தெரங்கானு: பதிவுசெய்யப்பட்ட குழந்தை பராமரிப்பு மையத்தின் குழந்தை பராமரிப்பாளர், நான்கு மாத ஆண் குழந்தையை துஷ்பிரயோகம் செய்த ஏழு குற்றச்சாட்டுகளை இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

27 வயதான ராஜா நூர் இஃபா நதியா ராஜா நோர்டின் குழந்தையை துன்புறுத்தல் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இதனால் குழந்தைக்கு மூளையில் ரத்தக்கசிவு மற்றும் மண்டை உடைந்தது உட்பட பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

நீதிபதி நூரியா ஒஸ்மான், அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் ஒரு ஜாமீனுடன் RM30,000 பெண் ஜாமீனை அனுமதித்தார் மற்றும் பிப்ரவரி 16 ஆம் தேதி வழக்கு விசாரணை தேதியை நிர்ணயித்தார்.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் வழக்கறிஞர் அப்துல் ஹய்யி சலீம் ஆஜராகியபோது, அரசுத் துணை வழக்கறிஞர் ஹனிஸ் நபிஹா ஹிஜாமுல்-தின் அவர்களால் வழக்குத் தொடரப்பட்டது.

இங்குள்ள பத்து புருக்கில் உள்ள குழந்தைகள் பராமரிப்பு மையத்தில் குழந்தை பராமரிப்பாளரால் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக நம்பப்படும் நான்கு மாத ஆண் குழந்தை கோமா நிலையில் இருப்பதாக ஊடகங்கள் சமீபத்தில் செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here