அன்வாரின் அரசாங்கத்துடன் பனிப்போர் இல்லை என்கிறார் தெரெங்கானு மந்திரி பெசார்

தெரெங்கானு மந்திரி பெசார்

மாநிலத் தலைவர்களுக்கும் மத்திய அரசாங்கத்திற்கும் இடையே “பனிப்போர்” இல்லை என்று தெரெங்கானு மந்திரி பெசார் அஹ்மத் சம்சூரி மொக்தார் தெரிவித்துள்ளார். பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் கடந்த வியாழன் அன்று தெரெங்கானுவிற்கு விஜயம் செய்தபோது, தவறான தகவல்தொடர்பு காரணமாக மாநிலத் தலைவர்கள் இல்லாததாக அவர் கூறியதாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

குறிப்பாக பொது நலன் சார்ந்த விஷயங்களில் மத்திய அரசுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மாநில அரசுக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை என்று சம்சூரி கூறினார். தொடர்பு பிரச்சனை காரணமாக நடந்தது, இந்த சிக்கலை நீட்டிக்க நான் விரும்பவில்லை என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். பிரதமரின் சமீபத்திய பயணத்தின் போது, மாநில அரசுடன் எந்த குறிப்பிட்ட வணிகமும் எனக்கு தெரிவிக்கப்படவில்லை. எனவே, நாங்கள் தளவாடங்கள் மற்றும் போக்குவரத்து அடிப்படையில் மட்டுமே உதவினோம் … வேறு எதுவும் கோரப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

பயணத்தின் நோக்கம் மற்றும் அதில் யார் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்பதை பிரதமர் அலுவலகம் மாநில அரசுக்கு தெரிவிக்கும் என்பது முந்தைய நடைமுறை என்று சம்சூரி கூறினார். தெரெங்கானு மாநில அரசாங்கம் PAS ஆல் நடத்தப்படுகிறது. எதிர்க்கட்சியானது அன்வாரின் ஒற்றுமை கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தின் பங்காளியான பாரிசான் நேஷனலின் (அம்னோ) சட்டமன்ற உறுப்பினர்களைக் கொண்டுள்ளது.

மத்திய அரசுடனான எந்தவொரு அதிகாரப்பூர்வ சந்திப்புக்கும் இதுவரை மாநில அரசு அழைக்கப்படவில்லை என்று சம்சூரி கூறினார். எவ்வாறாயினும், வியாழக்கிழமை கோலாலம்பூரில் பிரதமர், மாநில அரசுகளின் தலைவர்கள் மற்றும் அமைச்சரவை அமைச்சர்கள் பங்கேற்கும் விழாவில் அவர் கலந்துகொள்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here