சில மாநிலங்களில் தொடர்மழைக்கு வாய்ப்பிருப்பதாக மெட்மலேசியா எச்சரிக்கை

கோலாலம்பூர்: மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) பகாங், ஜோகூர், கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானுவில் பல பகுதிகளில் தொடர் மழை எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 17) மதியம் 1.10 மணிக்கு வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், பகாங் (பெக்கான் மற்றும் ரோம்பின்), ஜோகூர் (செகாமட், குளுவாங், மெர்சிங், கூலாய், கோத்தா திங்கி மற்றும் ஜோகூர் பாரு ஆகிய இடங்களிலும் ஜனவரி 19 முதல் ஜனவரி 21 வரை இதேபோன்ற வானிலை நிலவும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று மெட்மலேசியா தெரிவித்துள்ளது. 

ஜனவரி 20 முதல் ஜனவரி 22 வரை கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானு மற்றும் குவாந்தன், பகாங் முழுவதும் இதே எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டது. இதற்கிடையில், தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நட்மா) ஒரு தனி அறிக்கையில், மாநில மற்றும் மாவட்ட பேரிடர் மேலாண்மை குழுக்களை செயல்படுத்தவும், வரவிருக்கும் பேரழிவுகளை சமாளிக்க தயார்நிலையை அதிகரிக்கவும், குறிப்பாக அதிக ஆபத்துள்ள பகுதிகளில் மாநிலங்களை வலியுறுத்தியுள்ளது.

ஒவ்வொரு தற்காலிக நிவாரண மையமும் அடிப்படைத் தேவைகளுடன் பொருத்தப்பட்டிருப்பதையும், செயல்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டு அறை போதுமான அனைத்து செயல்பாட்டு வளங்களையும் கொண்டுள்ளது மற்றும் நல்ல நிலையில் மற்றும் பயன்பாட்டிற்குத் தயாராக இருப்பதை உறுதிசெய்யவும் குழுக்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றன” என்று அது கூறுகிறது.

நட்மா, தேசிய பேரிடர் கட்டுப்பாட்டு மையம் (NDCC) மூலம், பல்வேறு தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களுடன் இணைந்து தொழில்நுட்ப தகவல் அளவுருக்களின் நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here