முன்னாள் பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் விவகாரத்தை நீதிமன்றம் கொண்டு செல்வோம் என்கிறார் முஹிடின்

பெர்சத்து தலைவர் முஹிடின் யாசின், முன்பு தனது கட்சியில் இருந்த கபுங்கன் ரக்யாட் சபாவின் (GRS) நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் நிலை குறித்து நீதிமன்றம் முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்.

மக்களவை சபாநாயகர் ஜோஹாரி அப்துல் உள்ளிட்ட நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும் மக்களவையில் தங்கள் இருக்கைகளை காலி செய்ய வேண்டியதில்லை என்று பாபர்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அர்மிசான் அலி கூறியதை அடுத்து இது வந்துள்ளது. ஜோஹாரி, நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களிடையே கட்சித் தாவல் தொடர்பான கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பின் பிரிவு 49A(3)ஐ விளக்குவதில் தவறு செய்துவிட்டார் என்று முஹிடின் வலியுறுத்தினார்.

அரசியலமைப்பு மற்றும் சட்டங்களை விளக்கும் அதிகாரம் நீதிமன்றங்களுக்கு இருப்பதால், சட்டத்தின் ஆட்சி நிலைநாட்டப்படும் வகையில் பெர்சத்து இந்த விஷயத்தை நீதிமன்றங்களுக்கு அனுப்பும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் ஜோஹாரி பிகேஆர் உறுப்பினராக இருப்பதால் இந்த விஷயத்தில் முடிவெடுப்பது முறையற்றது என்று சுட்டிக்காட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here