வேலை மோசடியில் பாதிக்கப்பட்ட மூன்று மலேசியர்கள் நாடு திரும்பினர்

3 மலேசியர்கள்

மியான்மரில் ஒரு கிரிமினல் கும்பலால் பாதிக்கப்பட்ட மேலும் மூன்று மலேசியர்கள் மீட்கப்பட்டு இன்று நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்பட்டதாக  தெரிவித்துள்ளது. விஸ்மா புத்ரா, ஒரு அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்ட 19 மற்றும் 33 வயதுக்குட்பட்டவர்கள், கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்திற்கு வந்தடைந்தனர். மேலும் விசாரணைக்காக மலேசிய காவல்துறையிடம் (PDRM) ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளனர். கும்பலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்பதற்காக பேங்காக்கில் உள்ள மலேசியத் தூதரகத்துடன் நெருக்கமாகப் பணியாற்றி வரும் தாய்லாந்து அதிகாரிகள் மற்றும் PDRM க்கு அமைச்சகம் தனது பாராட்டுகளைத் தெரிவிக்க வெளியுறவு அமைச்சகம் விரும்புகிறது.

கம்போடியா, லாவோஸ், மியான்மர் மற்றும் தாய்லாந்து ஆகிய நாடுகளில் கிரிமினல் மோசடி கும்பலால் பாதிக்கப்பட்ட மலேசியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட 519 அறிக்கைகளை அமைச்சகம் ஜனவரி 16 வரை பெற்றுள்ளது. மொத்தத்தில், 373 பேர் மீட்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் 346 பேர் மலேசியா திரும்பியுள்ளனர்.மீதமுள்ள 27 பேர் தடுப்புக்காவலில் உள்ளனர்.

அமைச்சகம், சம்பந்தப்பட்ட நாடுகளில் உள்ள தூதரகங்கள் மூலம், கும்பலால் பாதிக்கப்பட்ட மீதமுள்ள 146 பேரை மீட்பதற்கான முயற்சிகளை PDRM உடன் தொடர்ந்து தீவிரப்படுத்தும் என்று அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here