ஷா ஆலம் விரைவுச் சாலையில் மோட்டார் சைக்கிள் பாதை பராமரிப்பு பணிக்காக கட்டம் கட்டமாக மூடப்படும்

ஷா ஆலம்: ஷா ஆலம் விரைவுச் சாலையில் (LSA) மோட்டார் சைக்கிள் பாதை நேற்று (ஜனவரி 16) முதல் ஜனவரி 30 வரை சாலை பராமரிப்பு பணிக்காக கட்டம் கட்டமாக மூடப்படும்.

Kesas Sdn Bhd, ஒரு அறிக்கையில் LSAவில் பல இடங்களில் காலை 10 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை தற்காலிக மூடல் மேற்கொள்ளப்படும். மோட்டார் சைக்கிள் பயனாளிகளின் பாதுகாப்பு மற்றும் வசதியை மேம்படுத்துவதற்காக மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் சாலை மேற்பரப்பு பழுதுபார்க்கும் பணியை மேற்கொள்வதற்காக இது  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த மூடல் Bukit Rimau interchange to Kebun interchange (Jan 16-18); மற்றும்  Kebun intersection to Bandar Puteri interchange (Jan 19). மேலும் Pandamaran interchange to Bandar Puteri interchange (Jan 26); Bandar Puteri interchange முதல் Kebun interchange (Jan 27); Kebun intersection to Bukit Rimau intersection (Jan 28) மற்றும் Hicom intersection to Seafield interchange (Jan 30),

மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் எச்சரிக்கையுடன் சவாரி செய்யவும், வழிகாட்டி பலகைகளின் அறிவுறுத்தலை பின்பற்றுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here