தீ பிடித்து எரிந்த வீட்டில் இறந்து கிடந்த நபர்

கோத்த பாரு: குபாங் கெரியனில் உள்ள கம்போங் ஹுடாவில்  தீப்பிடித்த வீட்டில் ஒருவர் இறந்து கிடந்தார். இன்று மதியம் 1 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட முகமட் ஐமரன் ஜுசோ@அப் தாலிப் 46, அடர்ந்த புகை காரணமாக படுக்கையறையில் சிக்கிய நிலையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

கோத்த பாரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர் ஸுகேரி ஷஃபி, தனக்கு மதியம் 1.04 மணிக்கு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார். BBP கோத்த பாரு மற்றும் கோட்டா தாருல்நைம் ஆகியவற்றிலிருந்து மொத்தம் 17 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

வரும்போது, ​​​​தீ கொழுந்துவிட்டு எரிகிறது. மேலும் அவரது குடும்பத்தைச் சேர்ந்த ஒருவர் இன்னும் வீட்டில் இருப்பதாகவும், வெளியே வர முடியவில்லை என்றும் வீட்டில் உள்ள மற்ற குடியிருப்பாளர்கள் தெரிவித்தனர்.

எங்கள் உறுப்பினர்கள் படுக்கையறைக்குள் நுழைவதற்கு முன்பு தீயை அணைக்க கடினமாக உழைத்தனர். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் அறையின் மூலையில் திரும்பிய நிலையில் இருப்பதைக் கண்டனர் என்று அவர் இன்று இங்கு சந்தித்தபோது கூறினார்.

வீட்டில் எரிந்த தீ 80% இருந்ததாகவும், 40 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு தீ வெற்றிகரமாக கட்டுப்படுத்தப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். காரணம் மற்றும் மொத்த இழப்பு விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here