பெண்ணைத் தாக்கி கொள்ளையடித்ததாக நம்பப்படும் மூன்று கொள்ளையர்கள் 24 மணி நேரத்துக்குள் கைது

கூலிமின் ஜாலான் ரசாக்கில் நடந்த கொள்ளைச் சம்பவம் தொடர்பில் பாதிக்கப்பட்ட பெண் புகார் அளித்த 24 மணி நேரத்திற்குள், அதில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் மூவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

இரவு 11 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் தொழிலாளியின் வீட்டின் முன் ஓய்வெடுத்துக் கொண்டிருந்த மூன்று பேர் அவரை திடீரென தாக்கி, பாதிக்கப்பட்டவரின் பணப்பையை கொள்ளையடித்துச் சென்றுள்ளனர் என்று கூலிம் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் ரெட்சுவான் சாலே கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் நேற்று கூலிம் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்ததாகவும், பெறப்பட்ட தகவலின் அடிப்படையில், பேராக்கின் ஈப்போவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வங்கி அட்டையை பயன்படுத்தி பொருட்களை வாங்கிய மூவரை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாகவும், அவர்கள் அனைவரையும் இன்று அதிகாலை 3 மணியளவில் கைது செய்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

“இந்தச் சோதனையின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் வங்கி அட்டை மற்றும் பல மொபைல் போன்களைப் பயன்படுத்திய உணவுப் பொருட்களை வாங்கியதற்கான மூன்று ரசீதுகளையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்,” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மூன்று சந்தேக நபர்களின் பரிசோதனையின் விளைவாக, அவர்கள் அனைவருக்கும் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான கடந்தகால குற்றவியல் பதிவுகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

மேலும் மூன்று சந்தேக நபர்களின் ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனையின் முடிவுகளிலும் அவர்கள் மெத்தபெட்டமைன் என்ற போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, குற்றவியல் சட்டத்தின் 394 வது பிரிவின்படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது, மேலும் சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் ஜனவரி 23 வரை ஐந்து நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here