குழந்தையை கொலை செய்ததாக பெண் மீது வழக்கு

சிப்பாங்  சைபர்ஜெயாவில் கடந்த வாரம் தனது 18 மாத மகனைக் கொன்றதாக ஒரு இளம் எழுத்தர் மீது இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. 20 வயதான உமிஷாஹிரா காலித், இந்த வழக்கில் நீதிபதி அஹ்மத் ஃபுவாட் ஓத்மான் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு தலையசைத்தார். இந்த வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

இருப்பினும், குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் 342ஆவது பிரிவின் கீழ், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை மனநல கண்காணிப்பிற்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்புவதற்காக துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர் சப்ரினா ஜுபைரியின் விண்ணப்பத்தை அஹ்மத் ஃபுவாட் அனுமதித்தார்.

கடந்த ஜனவரி 11ஆம் தேதி மாலை 5.52 மணிக்கும் மறுநாள் காலை 11.30 மணிக்கும் இடைப்பட்ட காலத்தில் சைபர்ஜெயாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இந்த குற்றத்தை புரிந்ததாக பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. இன்றைய விசாரணையில், உமிஷாஹிரா சார்பில் வழக்கறிஞர் ஜோஹன் ராட்ஸி ஆஜரானார். நீதிமன்றம் மார்ச் 20 ஆம் தேதி அடுத்த வழக்கு தேதியாக குறிப்பிடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here