மரம் விழுந்து 14 வயது சிறுமி பலி

குவாந்தான், தாமான் பெர்மைனான் பாலோக் பாரு 1இல் மரம் விழுந்ததில் 14 வயது சிறுமி ஒருவர் நசுங்கி உயிரிழந்தார். குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசுவைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இரவு 9 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் குறித்து போலீஸாருக்குத் தகவல் கிடைத்தது என்றார்.

இதற்கிடையில், பகாங் மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு உதவி இயக்குநர் இஸ்மாயில் அப்துல் கானி கூறுகையில், மாலை 6.35 மணிக்கு அவசர அழைப்பைத் தொடர்ந்து கேப்பெங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஏழு பணியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​ஒரு சிறுமி மரத்தில் அடிபட்டிருந்ததை அவர்கள் கண்டுபிடித்தனர். பாதிக்கப்பட்டவரை அவரது குடும்பத்தினரின் வாகனத்தில் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்வதற்கு முன்பு அவர்கள் முதலுதவி அளித்தனர் என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மரம் விழுந்ததில் நான்கு வாகனங்கள் மற்றும் மின்சார கேபிள்கள் சேதமடைந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here