வடகிள்ளான் துறைமுக கொள்கலனில் இருந்த வெளிநாட்டு சிறுவன்

ஷா ஆலம்: செவ்வாய்கிழமை (ஜனவரி 17) போர்ட் கிள்ளானில் உள்ள வடக்கிள்ளான் துறைமுகத்தில் ஒரு கொள்கலனில் ஒரு வெளிநாட்டு ஆண் குழந்தை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

பங்களாதேஷின் சிட்டகாங்கைச் சேர்ந்த குழந்தை என நம்பப்படும் குழந்தை பலவீனமான நிலையில் இரவு 9 மணியளவில் வார்ஃபில் இருந்த ஒரு தொழிலாளியால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்ததாக தென்கிள்ளான்  மாவட்ட OCPD  சா ஹூங் ஃபோங் தெரிவித்தார்.

குழந்தையின்  அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை, பின்னர் அவர் தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு (HTAR), கிள்ளான் அனுப்பப்பட்டார். மேலும் அவரது உடல்நிலை சீராக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 20) நாளில் அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏசிபி சா கூறுகையில், விசாரணையைத் தொடர்ந்து, ஒரு கப்பல், AV Integra, ஜனவரி 12 அன்று சிட்டகாங்கில் இருந்து புறப்பட்டு செவ்வாய்கிழமை மேற்கு துறைமுகத்தை வந்தடைந்தது.

சிட்டகாங்கில் நண்பர்களுடன் கன்டெய்னரில் விளையாடிக் கொண்டிருந்ததாகவும், ஆனால் உள்ளே பூட்டிக் கொண்டிருப்பதாகவும் குழந்தை கூறியதாக அவர் கூறினார். போலீசார் குற்றச்செயலை நிராகரித்தனர் மற்றும் அதே சரக்குக் கப்பலைப் பயன்படுத்தி குழந்தையை நாடு கடத்தும் நோக்கத்திற்காக இந்த வழக்கு குடிவரவுத் துறைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here