குடும்பத்தாருடன் சென்றபோது ஏற்பட்ட விபத்தில் 10 வயது சிறுவன் பலி

மச்சாங்: ஜாலான் கோத்த பாரு- கோலா க்ராயின் கிலோமீட்டர் 36.8 இல், இன்று காலை, தனது குடும்பத்துடன் சென்ற கார் விபத்தில் சிக்கியதில் 10 வயது சிறுவன் இறந்தான். இச்சம்பவம் காலை 7.15 மணியளவில், இங்கு அருகில் உள்ள புக்கிட் சினாவில் உள்ள Kem Desa Pahlawan ஒரு குடும்ப நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்வதற்காக பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தந்தை ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா கஞ்சில், விபத்துக்குள்ளானதாகக் கூறப்படும் மற்றொரு வாகனத்தின் மீது மோதியது.

மச்சாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் அட்லி மாட் டாட், முதற்கட்ட விசாரணையில், டாக்டராகப் பணிபுரியும் 28 வயதுப் பெண் ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா மைவி, எதிரே வந்த பாதையில் பாய்வதற்குள் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, திசையிலிருந்து பெரோடுவா கான்சில் மீது மோதியது. மச்சாங்கின். இந்த விபத்தால் பெரோடுவா கஞ்சிலில் பயணித்த வான் முஹம்மது ராசிக் ஹைகல் வான் முகமது ஷாம் சுஹைமி என்ற 10 வயது சிறுவன் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தான்.

மச்சாங்கில் உள்ள Sekolah Kebangsaan (SK) ஆயர் மேராவில் நான்காம் ஆண்டு படிக்கும் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல், பிரேத பரிசோதனைக்காக மாச்சாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். பெரோடுவா மைவியின் ஓட்டுநராக இருந்த பெண்ணைத் தவிர பெரோடுவா கஞ்சிலின் சாரதி மற்றும் பிற பயணிகளுக்கு மட்டுமே சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டதாக முகமட் அட்லி கூறினார். இந்த வழக்கு பிரிவு 41(1) APJ 1987ன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here