புதிய ப்ரீபெய்ட் கார்டு குறித்த குழப்பத்தை போக்க நடவடிக்கை எடுங்கள் என்று சலாவுதீன் TNG யிடம் அறிவுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டச் என் கோ புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட விசா ப்ரீபெய்ட் கார்டைப் பயன்படுத்துவதில் உள்ள குழப்பத்தைப் போக்க உடனடி நடவடிக்கை எடுக்குமாறு கூறப்பட்டுள்ளது என்று டத்தோஸ்ரீ சலாவுடின் அயூப் கூறுகிறார்.

டச் என் கோ பிரதிநிதிகள் தங்களின் தயாரிக்கப்பட்ட தகவல்களை மேம்படுத்துமாறு கூறப்பட்டுள்ளது. இதனால் நுகர்வோர் அட்டையின் பயன்பாடு மற்றும் செயல்பாடுகள் தொடர்பான தேவையான தகவல்களைப் பெறுவார்கள் என்று உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சர் கூறினார்.

கார்டின் செயல்பாடு குறித்து நுகர்வோர் குழப்பமடையாமல் இருக்க, தகவல்தொடர்புகளையும் வலுப்படுத்த வேண்டும் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஜன. 21) டுவிட்டர் பதிவில் கூறினார். புதன்கிழமை (ஜனவரி 18), டச் என் கோ குரூப், டச் என் கோ இவாலட் வழியாக, மலேசியாவில் முதல் கார்ப்பரேட் சமூகப் பொறுப்பு (சிஎஸ்ஆர்)-இணைக்கப்பட்ட விசா ப்ரீபெய்ட் கார்டை அறிமுகப்படுத்தியது.

TNG Digital Sdn Bhd தலைமை நிர்வாக அதிகாரி அலன் நி கூறுகையில், நிறுவன தர பாதுகாப்பு மற்றும் ப்ரீபெய்ட் கார்டுக்கான அம்சங்களை வழங்க, நிறுவனமும் விசாவும் புதுமை மற்றும் மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தை ஒருங்கிணைத்துள்ளன.இந்த கார்டில் உள்ள அனைத்து அம்சங்களுடனும், டச் என் கோ இவாலட் இப்போது மாற்று வங்கிக்கு சமமான அனைத்து சேவைகளையும் அனைத்து ஈவாலெட் பயனர்களுக்கும் இலவசமாக வழங்க முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், சில நெட்டிசன்கள் புதிய அட்டையின் பின்னணியில் உள்ள காரணங்களுக்காக அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர். ஒவ்வொரு ஏடிஎம் பரிவர்த்தனைக்கும் ஆண்டுக் கட்டணம் RM8 மற்றும் RM1.40 கட்டணம். டச் என் கோ, விசா அட்டையின் செயல்பாடு குறித்து வெகுஜன ஊடகங்கள் அல்லது மின்னணு ஊடகங்கள் மூலம் பொதுமக்களுக்குத் தெரிவிக்க வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here