முயலின் துணிச்சலான பயணத்தை சித்தரிக்கும் காணொளி வழி பிரதமர் அன்வார் CNY வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தார்

கோலாலம்பூர்: ஞாயிற்றுக்கிழமை முயல் ஆண்டைக் கொண்டாடும் சீன சமூகத்தினருக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் சீனப் புத்தாண்டு வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டின் முக்கிய விழாக்கள் ஒற்றுமையின் உணர்வை விதைப்பதற்கும், நட்புறவை வளர்ப்பதற்கும் வாய்ப்புகள் என்று அவர் கூறினார்.

இனங்களுக்கிடையில் நல்லிணக்கமும் சகிப்புத்தன்மையும் நாட்டை முன்னோக்கி செலுத்தும் பிணைப்பை உருவாக்கியது என்று அன்வார் கூறினார். பல்வேறு இனங்களைச் சேர்ந்த மலேசியர்கள் சார்பாக, முழு சீன சமூகத்திற்கும் 2023 சீனப் புத்தாண்டு வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன் என்று அவர் ஜனவரி 20 அன்று முகநூல்  செய்தியில் தெரிவித்தார்.

அன்வர், மிக்கி என்ற முயலின் கதையை சித்தரிக்கும் வீடியோவையும் பதிவேற்றினார். அது ஒரு நம்பிக்கைக்குரிய எதிர்காலத்தின் நம்பிக்கையில் வழியில் தடைகளை எதிர்கொண்டாலும் தைரியமாக தனது பயணத்தைத் தொடர்கிறது. 1.14 நிமிட நீளமான இந்த காணொளி, பல ஆண்டுகளாக பல்வேறு சவால்களையும் இன்னல்களையும் தாங்கிக்கொண்டு, நம்பிக்கையின் கதிர் வீச்சைத் தேடும் அனைவருக்கும் ஒரு செய்தியை அனுப்புகிறது. மாறாக ஒற்றுமையின் உணர்வில் எழுவோம்.

கிளிப்பில், பிரதமர் முயலைப் பிடித்துக் கொண்டிருப்பது போல் உள்ளது: “ஒரு சுதந்திர நாடாக வளர்ந்து முதிர்ச்சியடைந்த நாங்கள், எங்கள் அன்புக்குரிய நாடான மலேசியாவில் அனைத்து மக்களுக்கும் அனைத்து இனங்களுக்கும் அதிகாரம் அளிப்பது சரியானது.

மலேசிய சீன சமூகம் ஜனவரி 22 மற்றும் 23 ஆகிய தேதிகளில் சந்திர புத்தாண்டைக் கொண்டாடுகிறது. சீன நாட்காட்டியில், ஒவ்வொரு ஆண்டும் ராசியைக் குறிக்கும் 12 விலங்குகள் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here