ஜோகூரில் 3 நாட்களில் 852 சாலை விபத்துகள்; 7 இறப்புகள்

ஜோகூர் Op Selamat 19 இன் மூன்று நாட்களில் மொத்தம் 852 சாலை விபத்துக்கள், ஏழு இறப்புகள் உட்பட ஆறு அபாயகரமான வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் கூறுகையில், நகரச் சாலைகள் 438 வழக்குகளுடன் அதிக எண்ணிக்கையிலான விபத்துகளைப் பதிவு செய்துள்ளன. கார்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்துக்கள் 589 என பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து 107 வழக்குகளுடன் மோட்டார் சைக்கிள்கள் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சீன புத்தாண்டு கொண்டாட்டத்திற்காக போக்குவரத்தை கண்காணிக்க போக்குவரத்து அமலாக்க புலனாய்வு துறை (ஜேஎஸ்பிடி) யில் இருந்து 430 போலீசார் மாநிலத்தில் உள்ள 32 விபத்து பிளாக் ஸ்பாட்கள் மற்றும் 61 ஹாட்ஸ்பாட்களுக்கு நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஜனவரி 18 முதல் 27 வரையிலான Op Selamat 19 காலகட்டம் முழுவதும், நிலையான கடமை (Op Payung), ரோந்து, எங்கும் பரவுதல் மற்றும் திட்டமிட்ட அமலாக்கம் ஆகியவற்றில் குறிப்பிட்ட கவனம் செலுத்தப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here