பினாங்கில் போதைப்பொருள் மற்றும் சட்டவிரோத பட்டாசுகள் பறிமுதல்; மூவர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்: பத்து மவுங்கில் RM408,943 மதிப்புள்ள போதைப்பொருள் மற்றும் பல்வேறு வகையான சட்டவிரோத பட்டாசுகளை வைத்திருந்ததற்காக வெளிநாட்டவர் உட்பட மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

வியாழன் (ஜனவரி 19) காலை 11 மணியளவில் Ops Tapis இன் போது 26 முதல் 45 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைட் தெரிவித்தார்.

சோதனையின் போது, ​​RM960 மதிப்புள்ள 6.4 கிராம் கெத்தமைன் அடங்கிய வெளிப்படையான பாக்கெட்டையும், RM2,700 மதிப்புள்ள 18 எரிமின் 5 மாத்திரைகள் அடங்கிய ஐந்து சிவப்பு மற்றும் வெள்ளி நிற பொதிகளையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

திங்கள்கிழமை (ஜன. 23) மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர், “நாங்கள் 81 பெட்டிகள் மற்றும் பல்வேறு வகையான பட்டாசுகளின் 527 பேக்களையும் கண்டுபிடித்தோம்.

தொடர்ந்து, அதே பகுதியில் உள்ள மற்றொரு வளாகத்தில் போலீசார் சோதனை நடத்தி 44 சாக்கு மூட்டைகள் மற்றும் பல்வேறு வகையான பட்டாசுகள் அடங்கிய 333 பெட்டிகளை பறிமுதல் செய்தனர். இந்த பட்டாசுகள் உள்ளூர் சந்தையில் விற்பனைக்காக வைக்கப்பட்டிருந்ததாக முகமட் ஷுஹைலி தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்களின் சிறுநீர் பரிசோதனையில் அவர்களில் இருவருக்கு மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் கெத்தமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. மற்ற சந்தேக நபர் போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையாக சோதனை செய்துள்ளார். அவர்களில் எவருக்கும் குற்றவியல் பதிவுகள் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12(2) மற்றும் வெடிபொருள் சட்டம் 1957 இன் பிரிவு 8 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவ சந்தேக நபர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 24) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்  என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here