மலாக்கா உயிரியல் பூங்காவில் மரம் விழுந்து 3 பார்வையாளர்கள் காயம்

மலாக்கா உயிரியல் பூங்காவிற்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன 22) மரம் விழுந்ததில் மூன்று பார்வையாளர்கள் காயமடைந்தனர். பிற்பகல் 2.40 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் 43 வயதுடைய நபரின் காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதுடன், 40 வயதுடைய பெண் மற்றும் அவரது ஆறு வயது மகனுக்கு சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன.

மூன்று பார்வையாளர்கள் புலிகளை பார்த்து கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக  மலாக்கா தெங்கா OCPD உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஜன. 23) இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”அவர்கள் (பார்வையாளர்கள்) மதியம் 2.05 மணிக்கு விலங்கு கண்காட்சியைக் காண மிருகக்காட்சிசாலையால் வழங்கப்பட்ட வாகனத்தில் ஏறினர். அவர்கள் இடத்திற்கு வந்தவுடன் மரம் விழுந்தது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here