வீட்டிற்குள் புகுந்து மது அருந்தி விட்டு மயங்கிய ஆடவர் கைது

ஜெம்போல்: இங்குள்ள வீட்டிற்குள் புகுந்த 41 வயது ஆடவர் மது அருந்த முடிவு செய்து சிறிது நேரம் குடித்துவிட்டு மயங்கி விழுந்ததால், போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஜெம்போல் OCPD துணைத் தலைவர் ஹூ சாங் ஹூக் கூறுகையில், பல குற்றங்களில் குற்றப் பின்னணி கொண்ட சந்தேக நபர் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 23) அதிகாலை திறக்கப்பட்ட பின் கதவு வழியாக பஹாவில் உள்ள தாமான் தஞ்சோங்கில் உள்ள ஒற்றை மாடி வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

அவர் குடித்துவிட்டு தூங்கும் வரை வீட்டு உரிமையாளருக்கு சொந்தமான மதுபானங்களை அவர் குடித்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம்.ம்காலை 6.30 மணியளவில் எழுந்து பார்த்த உரிமையாளர், சந்தேக நபர் வீட்டிற்குள் ஒரு காகிதப் பையுடன் கிடந்ததைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தார், அதில் இரண்டு கத்திகள், ஒரு ஸ்க்ரூடிரைவர், இரண்டு மதுபாட்டில்கள் மற்றும் சாம்சங் டேப்லெட் இருந்தது என்று அவர் கூறினார். சந்தேகநபர் 15 போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய குற்றங்கள் மற்றும் ஆறு குற்றங்களை அவரது குற்றவியல் பதிவில் வைத்திருந்தார்.

சுமார் RM1,000 மதிப்புள்ள பொருட்கள் தனக்கு சொந்தமானது என்றும் உரிமையாளர் கூறியதாக  ஹூ கூறினார். சந்தேக நபர் உடனடியாக கைது செய்யப்பட்டு இன்று (ஜன. 24) முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 457ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. இது வீட்டை உடைத்ததற்காக 14 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதம் அல்லது பிரம்படி ஆகியவற்றை வழங்குகிறது. சம்பவம் நடந்தபோது 65 வயதான வீட்டு உரிமையாளரின் மனைவியும் நான்கு குழந்தைகளும் வீட்டில் இருந்ததாக  ஹூ கூறினார்.

வீட்டு உரிமையாளர்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் அவர்களின் கதவுகள் மற்றும் ஜன்னல்கள் எல்லா நேரங்களிலும் சரியாக பூட்டப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார். குற்றவாளிகள் ஒரு குற்றத்தைச் செய்ய இது வாய்ப்பளிக்கிறது என்பதால் நாம் அலட்சியமாக இருக்கக்கூடாது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here