வீட்டில் தனியாக இருந்த பணிப்பெண் 14 ஆயிரம் ரிங்கிட் நகைகளுடன் ஓட்டம்

சிரம்பான்: ஒரு தம்பதியர் வீட்டுப்பணிப்பெண் RM14,000 மதிப்புள்ள ரொக்கம் மற்றும் நகைகளுடன் தப்பிச் சென்றது  வீட்டில்  அவரை தனியாக விட்டு சென்றது தான் என வருந்துகின்றனர்

மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு இந்தோனேசியரான 40 வயது சந்தேக நபரை தம்பதியினர் வேலைக்கு அமர்த்தியதாகவும், ஜனவரி 22 ஆம் தேதி சிலாங்கூர்  சிப்பாங்கில்  நடந்த உறவினரின் திருமணத்தில் கலந்து கொள்ள வீட்டில் விட்டுச் சென்றதாகவும் செரெம்பன் OCPD உதவி ஆணையர் நந்தா மரோஃப் கூறினார்.

பின்னர் வீடு திரும்பியபோது சந்தேக நபரைக் காணவில்லை. சோதனை செய்தபோது, ​​அவர்கள் சமையலறை கதவு மற்றும் பின் கேட் திறந்திருப்பதைக் கண்டனர், ஆனால் சந்தேகத்திற்குரிய நபர் எங்கும் காணப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு அறையில் வைக்கப்பட்டிருந்த தங்கள் மகள் மற்றும்  மாமியார் ஆகியோரின் பணம் மற்றும் நகைகள் காணாமல் போனதை தம்பதியினர் கண்டுபிடித்ததாக ஏசிபி நந்தா கூறினார். பணிப்பெண் தனது உடைகள் உள்ளிட்ட பொருட்களையும் விட்டுச் சென்றுள்ளார்.

இந்த வழக்கு, குற்றவியல் சட்டத்தின் 381வது பிரிவின் கீழ் திருட்டுக்காக விசாரிக்கப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும்,அபராதமும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here