வீட்டுத் திட்டப் பகுதி சுரங்கத்தில் ஆடவரின் சடலம் கண்டெடுப்பு

­டெங்கில்: சைபர்சவுத்தில் வீட்டுத் திட்டம் நடைபெறும் இடத்திற்கு அருகில் உள்ள சுரங்கத்தில் ஆண் ஒருவரின் சடலம் மிதந்துள்ளது. பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் முன்னாள் சுரங்கத்தின் கரையில் மீன்பிடிக்க விரும்பிய ஒருவரால் வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படும் ஆணின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

சுமார் 300 மீட்டர் தொலைவில் மனிதனைப் போன்ற ஒரு பொருள் மிதப்பதை அந்த நபர் பார்த்ததாக சிப்பாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் தெரிவித்தார். அவரைப் பொறுத்தவரை, சாட்சிகள் பொருளை அணுகி, முழு ஆடை அணிந்த ஒரு மனிதனின் உடலைக் கண்டனர்.

சாட்சி பின்னர் டெங்கில் காவல் நிலையத்தைத் தொடர்பு கொண்டார். மேலும் மூன்று உறுப்பினர்களைக் கொண்ட தடயவியல் குழு சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்தது. டெங்கில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் உடல்களை ஏரியின் கரைக்கு தூக்கிச் செல்ல உதவுவதற்காக அழைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வான் கமருல் கூறுகையில், பரிசோதனையின் விளைவாக, ஆவணங்கள் இல்லாமல் ஒரு இனம் தெரியாத நபரின் உடல் முழுவதும் கருப்பு டி-சர்ட் மற்றும் முழங்கால் வரை கருப்பு ஜீன்ஸ் மற்றும் பெல்ட்டுடன் அணிந்திருந்தது.

அவரைப் பொறுத்தவரை, உடல் சுமார் 180 சென்டிமீட்டர் உயரம் மற்றும் தடிமனாக இருக்கும் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, பாதிக்கப்பட்டவரின் கையில் BCG ஊசி அடையாளங்கள் இல்லாததன் அடிப்படையில் வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது.

தடயவியல் பரிசோதனையின் முடிவுகளில் குற்றச் சாட்டு எதுவும் இல்லை என்றும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் ஏற்கெனவே சிராய்ப்பு மற்றும் வீக்கமடைந்து தோல் உரிந்து இருந்த நிலையில், மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு இறந்திருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

சுமார் 10 ஏக்கர் சுரங்கப் பகுதியைச் சுற்றி நடத்தப்பட்ட சோதனையில், பாதிக்கப்பட்டவர் பயன்படுத்திய வாகனம் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை மற்றும் விசாரணைக்கு உதவிய கண்டறிதல் நாய் பிரிவு (கே9) எந்த தடயமும் கிடைக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இது குறித்து அவர் கூறுகையில், மீன்பிடியில் ஈடுபடும் பொதுமக்களின் கவனம் வேலி அமைக்கப்படாத சுரங்கப் பகுதி, தாராளமாக நுழையக் கூடிய பகுதியே என்றார். உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here