ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட முதல் மலேசிய நடிகை Michelle Yeoh

Evelyn Quan  என்ற வெற்றிப் படமான Everything Everywhere All at Once திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக டான் ஸ்ரீ மிச்செல் யோஹ், சிறந்த நடிகைக்கான தனது முதல் அகாடமி விருதுகளுக்கான பரிந்துரையைப் பெற்றுள்ளார். இது மலேசியர் ஒருவர் இந்தப் பிரிவில் பரிந்துரைக்கப்பட்ட முதல் முறையாகும்.

60 வயதான யோஹ் Cate Blanchett (“Tar”), Ana de Armas (“Blonde”), Andrea Riseborough (“To Leslie”) and Michelle Williams (“The Fabelmans”) ஆகியோருடன் போட்டிக்கு செல்கிறார்.

95ஆவது அகாடமி விருதுகளுக்கான பரிந்துரைகள் நேற்று அறிவிக்கப்பட்டன. வெற்றியாளர்கள் பெயர் மார்ச் 12 அன்று கலிபோர்னியாவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் வெளியிடப்படும்.

இந்த மாத தொடக்கத்தில், 80ஆவது கோல்டன் குளோப் விருதுகளில் இசை அல்லது நகைச்சுவை மோஷன் பிக்சரில் சிறந்த நடிகைக்கான விருதை யோஹ் வென்றார், அத்தகைய சாதனையை நிகழ்த்திய முதல் மலேசியர் என்ற பெருமையை அவர் பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here