ஈப்போவில் பெண் குழந்தையை விற்றதாக இருவர் கடத்தல் குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டனர்

ஈப்போ: இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பிறந்து ஒன்பது நாட்களே ஆன பெண் குழந்தையை விற்றதாக மனித கடத்தல் குற்றச்சாட்டுக்கு இரண்டு பெண்கள் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடரப்பட்டது.

நூர் அஸ்லினா முகமட் நசீர், 41, மற்றும் டி. முருகம்மாள் 52, இந்தக் குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினர். ஜூன் 18, 2020 அன்று மதியம் மஞ்சோங்கில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனைக்கு அருகிலுள்ள கார் பார்க்கிங்கில் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

ஆட்கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரின் கடத்தல் தடுப்பு (Atipsom) சட்டம் 2007 இன் பிரிவு 14 இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குறைந்தபட்சம் ஐந்து ஆண்டுகள் ஆயுள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் சாட்டையடி.

DPP எவாஞ்சலின் சைமன் சில்வராஜ், குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒவ்வொருவருக்கும் RM15,000 ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்று கோரினார். வழக்கறிஞர் முகமட் ஃபிர்தௌஸ் முகமட் ஃபாரூக் கூறுகையில், அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள மருத்துவமனையில் செவிலியராக பணிபுரியும் நூர் அஸ்லினா, திருமணமாகி ஐந்து குழந்தைகளுடன் இருந்தார். குழந்தை இல்லாத இல்லத்தரசியான முருகம்மாள் இதயக் கோளாறு மற்றும் நீரிழிவு நோயால் அவதிப்பட்டார்.

இருவரும் போலீஸ் ஜாமீனில் இருக்கிறார்கள். வழக்கிற்காக ஒத்துழைத்து வருகிறார்கள். நீதிமன்றம் குறைந்த ஜாமீன் வழங்கும் என்று நான் நம்புகிறேன். ஏனெனில் அவர்கள் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவதை உறுதிசெய்வதற்காகவே, இந்த கட்டத்தில் அவர்களை தண்டிக்கவோ அல்லது சுமையாகவோ அல்ல என்று அவர் கூறினார்.

நீதிபதி ஐனுல் ஷாஹ்ரின் முகமது ஒவ்வொரு குற்றவாளிக்கும் ஒரு ஜாமீனுடன் ரிம10,000 ஜாமீன் நிர்ணயித்து பிப்ரவரி 24 ஆம் தேதி குறிப்பிடும்படி நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here