தனது கருச்சிதைவுக்குப் பிறகு பெற்றோரிடம் ஆறுதல் தேடும் நூருல் இஷா

“சிறிய படகு போய்விட்டது,” நூருல் இஷா அன்வார் தனது நான்காவது குழந்தையின் கருச்சிதைவு பற்றிய சோகமான செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார். முன்னாள் Pematang Pauh எம்.பி., ஃபேஸ்புக்கில் ஒரு  இடுகையில் செய்தியை அறிவித்தார்.

அந்தப் பதிவில் அவர் தனது பெற்றோரான டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வான் அசிஸா வான் இஸ்மாயில் மற்றும் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் ஆகியோரைக் கட்டிப்பிடித்த புகைப்படத்துடன் இருந்தது. நவம்பர் 19க்குப் பிறகு நாங்கள் கட்டிப்பிடிப்பது இதுவே முதல் முறையாக  என்று அவர் 15ஆவது பொதுத் தேர்தல் தேதியைக் குறிப்பிடுகிறார்.

பிரச்சாரம், இரண்டாவது முறையாக கோவிட்-19 தொற்று, நான்காவது குழந்தையுடன் கர்ப்பமாக இருப்பதாகச் செய்தியைப் பெறுவது மற்றும் புதிய கடமைகளை நிர்வகிப்பது மற்றும் பினாங்குக்கும் புத்ராஜெயாவுக்கும் இடையே பயணம் செய்வது போன்றவற்றிலிருந்து குடும்பம் ஒன்றாக பலவற்றை கடந்துவிட்டதாக அவர் கூறினார்.

அப்போது அவர்கள் தனது குழந்தையை இழந்த சோகமான செய்தியுடன் வாழ்த்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார். எனவே, உங்களில், கிட்டத்தட்ட நாம் அனைவரும் இழப்பை அனுபவித்தவர்களுக்கு, நாங்கள் எங்கள் ‘டோவா’, ஒரு பெரிய மெய்நிகர் அரவணைப்பு மற்றும் நினைவூட்டலை வழங்க முடியும் – வாழ்க்கை தொடர்கிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

“மகிழ்ச்சி மற்றும் மகிழ்ச்சியின் மகத்துவம் – அது ஒவ்வொரு மூலையிலும் பதுங்கியிருக்கிறது – அது சஃபியா, ஹரித் மற்றும் யூ சோவின் புன்னகையாக இருந்தாலும் – அல்லது என் சொந்த அப்பா மற்றும் அம்மாவின் அன்பான அரவணைப்பில், ஒவ்வொரு கணமும் கணக்கிடப்படுகிறது.

நீங்கள் அனுபவிக்கும் ஒவ்வொரு அரவணைப்பிலும் மகிழ்ச்சியான இல்லறம். குணமடைவது ஒரு பயணம் – மேலும் இந்த நேரத்தில் சுவாசிக்க சிறிது நேரம் தேவைப்பட்டால் – அதைச் செய்யுங்கள்; வாழ்க்கையில் அடுத்த அத்தியாயம் புதிதாகத் தொடங்கும் முன்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நூருல் இசா கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் யின் ஷாவோ லூங்கை திருமணம் செய்து கொண்டார். நூருல் இசா முன்பு தொழிலதிபர் ராஜா அஹ்மத் ஷாரிர் இஸ்கந்தர் ராஜா சலீம் என்பவரை மணந்தார். அவர் தனது இரண்டு குழந்தைகளான ராஜா சஃபியா மற்றும் ராஜா ஹரித் ஆகியோரின் தந்தை ஆவார். யூ சோ யின் முந்தைய திருமணத்தின் மகன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here