பாலியல் கல்வியை தரப்படுத்துங்கள் என்கிறார் முன்னாள் குடும்ப மேம்பாட்டுத் தலைவர்

­­இலக்கு குழுக்களின் உணர்திறனைக் கருத்தில் கொண்டு பாலியல் கல்வி உலகளாவிய பயன்பாட்டிற்கு தரப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று முன்னாள் தேசிய மக்கள் தொகை மற்றும் குடும்ப மேம்பாட்டு வாரியத்தின் (LPPKN) இயக்குநர் ஜெனரல் கூறினார்.

இப்போது ஆர்பன்கேர் அறக்கட்டளையின் அறங்காவலராக உள்ள அமினா அப்துல் ரஹ்மான், மதம், இனம் அல்லது புவியியல் வேறுபாடுகளைப் பூர்த்தி செய்ய குறிப்பிட்ட தொகுதிகள் தேவையில்லை என்றார். கிராமப்புறங்களுக்கு ஒரு செட், நகர்ப்புறத்திற்கு மற்றொரு தொகுப்பு அல்லது இனம் அல்லது மதம் இருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. இது ஒரு கடினமான விஷயம், அதை அப்படி அணுகக்கூடாது.

LPPKN மூலம் சுகாதார மற்றும் கல்வி அமைச்சகங்களால் தயாரிக்கப்பட்ட பாலியல் கல்வியின் முந்தைய தொகுதிகளும் தரப்படுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சர் நான்சி சுக்ரி, குழந்தைகளுக்கான பாலியல் கல்வியை செயல்படுத்துவது குறித்து சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சகங்களுடன் தனது அமைச்சகம் கூட்டங்களை நடத்தும் என்று கூறியதை அடுத்து அமினாவின் கருத்துக்கள் வந்துள்ளன.

பாலினம் அல்லது அந்தஸ்தைப் பொருட்படுத்தாமல் எந்தவொரு குழந்தையின் பொதுவான பிரச்சினைகளையும் பாலியல் கல்வி தீர்க்க வேண்டும் என்று அமினா வலியுறுத்தினார்.

இளைஞர்கள் பல சவால்களை எதிர்கொள்கின்றனர். மேலும் LGBTQ+ குழுவில் கூட அவர்களின் உரிமைகள், எது ஏற்கத்தக்கது மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது அல்லது அறியப்படாத முடிவுகளை எடுப்பதால் ஏற்படும் ஆபத்துகள் போன்ற சில சிக்கல்கள் இருக்கலாம்.

எனவே, என்னைப் பொறுத்தவரை, பாடத்திட்டம் அனைத்து தேவைகளையும் நிவர்த்தி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். கல்விக்கான பெற்றோர் நடவடிக்கைக் குழுவின் (PAGE) தலைவர் நூர் அசிமா அப்துல் ரஹீம், பாலியல் கல்வியைப் பொருத்தவரை “கேம் சேஞ்சர்” தேவை என்றார்.

ஒன்று, திருமணமாகாத நபர்களுக்கு, குறிப்பாக பாலியல் துஷ்பிரயோகத்தால் பாதிக்கப்படக்கூடிய நிலையில் உள்ளவர்கள், மனநலம் குன்றியவர்கள் அல்லது விபச்சார உறவைத் தவிர்ப்பதற்காக கருத்தடைகளை வழங்குவது. ஒவ்வொரு நாடும் தனித்துவமானது, இருப்பினும், கருத்தடைகளில் அதிக முதலீடு செய்யும் நாடுகள் நிலைமையை சிறப்பாகக் கட்டுப்படுத்துகின்றன. எனவே எதிர்மறையான விளைவுகளைக் குறைப்பதில் வெற்றியை அனுபவிக்கின்றன  என்று நூர் அசிமா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here