திருட சென்ற இடத்தில் மது அருந்தி விட்டு மயங்கிய ராமன் பாலகிருஷ்ணன் குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினார்

ஜெலேபு: வீட்டிற்குள் புகுந்த 41 வயது நபர், கொள்ளையடித்து தப்பிச் செல்வதற்குள் மது அருந்தி விட்டு மயங்கி விழுந்தார். இன்று வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 26) இங்கு மாஜிஸ்திரேட் நார்ஷாஸ்வானி இஷாக் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டதையடுத்து, ஒற்றைப்படைத் தொழிலாளி ராமன் பாலகிருஷ்ணன் குற்றத்தை மறுத்து விசாராணை கோரினார்.

திங்கட்கிழமை (ஜனவரி 23) காலை 6.30 மணியளவில் பஹாவ்வில் உள்ள தாமான் தஞ்சோங்கில் உள்ள சின் காங் மென் ஒருவரின் வீட்டில் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 448 இன் கீழ் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது. இது மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM5,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

அரசுத் தரப்பு ஜாமீன் வழங்கவில்லை என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் அஹ்மத் லோக்மான் ஹக்கீம் அகமது கைரி நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது பதிவில் ஏராளமான கிரிமினல் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றங்கள் இருப்பதாகவும், அவர் குற்றவாளி என்றும் அவர் கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பிரதிநிதித்துவம் இல்லாதவர், தனது தாயை கவனிக்க வேண்டியிருப்பதால் ஜாமீன் கோரி மேல்முறையீடு செய்தார். எனக்கு ஒரு மூத்த சகோதரி மற்றும் சகோதரர் உள்ளனர், ஆனால் அவர்கள் வேறு இடத்தில் வசிக்கிறார்கள். என் அம்மாவை அவரது மருத்துவமனை சந்திப்புகளுக்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டியிருப்பதால் நீதிமன்றம் ஜாமீன் வழங்க முடியும் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

ராமன் மாதம் 1,000 ரிங்கிட் மட்டுமே சம்பாதிப்பதாகக் கூறி, குறைந்த ஜாமீன் கேட்டார். பின்னர் நார்ஷாஸ்வானி இரண்டு ஜாமீன்களுடன் RM16,000 ஜாமீன் வழங்கினார்.

மேலும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் ஒவ்வொரு மாதமும் 1ஆம் தேதி அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்றும் அவர் உத்தரவிட்டார். வழக்கின் அடுத்த குறிப்பு பஹாவ் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் பிப்ரவரி 22 அன்று அமைக்கப்பட்டது.

65 வயதான வீட்டு உரிமையாளரால் தூங்கிக் கொண்டிருந்த குற்றவாளியை கண்டு தகவல் தெரிவித்த பின் போலீசார் குற்றவாளியை கைது செய்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் குடிபோதையில் இருந்ததாகவும், அவர் வீட்டிற்குள் நுழைந்து மது அருந்தியதாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர்.

சிறுநீர் பரிசோதனையில் மெத்தம்பேட்டமைன்  நேர்மறையாக இருந்ததாக அவர்கள் மேலும் கூறினார்கள். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் திறக்கப்படாத பின் கதவு வழியாக ஒற்றை மாடி வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேகநபருக்கு அருகில் இரண்டு கத்திகள், ஒரு ஸ்க்ரூட்ரைவர், இரண்டு மதுபான போத்தல்கள் மற்றும் மாத்திரைகள் அடங்கிய காகிதப் பை ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. அப்போது உரிமையாளரின் மனைவி மற்றும் நான்கு குழந்தைகளும் வீட்டில் இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here