அம்பாங் எல்ஆர்டி லைன் சேவை பாதுகாப்பு காரணங்களால் தாமதமானது என்று ரேபிட் ரெயில் கூறுகிறது

 பண்டாரயா எல்ஆர்டி நிலையத்திற்கு அருகில் உள்ள தடம் சீரமைக்கப்பட்டதால், அம்பாங் பாதைக்கான லைட் ரயில் போக்குவரத்து (LRT) தாமதமாகிறது.

Rapid Rail Sdn Bhd (Rapid Rail), வெள்ளியன்று (ஜனவரி 27) ஒரு அறிக்கையில், எல்ஆர்டி சேவை தாமதமானது. அப்பகுதியில் உள்ள மேம்பாலத்தின் கட்டமைப்பு சேதத்தால் ஏற்பட்டது என்று முதற்கட்ட அவதானிப்புகள் கண்டறிந்துள்ளன. இது அருகிலுள்ள கட்டுமானப் பணிகளின் விளைவாக இருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது.

விரைவு ரயில் பொறியாளர்கள், கட்டமைப்பு வல்லுநர்களுடன் சேர்ந்து, நிலைமையை மதிப்பிடுவதற்கும் அதன் பாதுகாப்பையும் வலிமையையும் உறுதிப்படுத்துவதற்காக தற்போது அப்பகுதியில் உள்ளனர்.

பாதுகாப்பு காரணிகள் காரணமாக, ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் பாதுகாப்பை உறுதி செய்யும் வரை மஸ்ஜித் ஜமேக் மற்றும் பண்டாரயா நிலையங்களுக்கு இடையிலான பாதையை  மூட்  முடிவு செய்தது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அதைத் தொடர்ந்து, அம்பாங் எல்ஆர்டி லைன் சேவை குறைந்த வேகத்தில் செயல்படும், இதன் விளைவாக மத்திய வணிக மாவட்டத்தில் ஒன்பது நிமிடங்களும் வணிக மாவட்டத்திற்கு வெளியே 18 நிமிடங்களும் தாமதமாகும்.

ராபில் ரெயிலின் கூற்றுப்படி, புத்ரா ஹைட்ஸ் நிலையத்திலிருந்து வரும் ரயில்கள் பிளாசா ரக்யாட் நிலையத்தில் திரும்பிச் செல்லும், செந்துல் திமூர் நிலையத்திலிருந்து வரும் ரயில்கள் மீண்டும் பண்டாரயா நிலையத்திற்குத் திருப்பி விடப்படும்.

பிளாசா ரக்யாட் மற்றும் மஸ்ஜித் ஜமேக் நிலையங்களுக்கு இடையே ஷட்டில் சேவைகள் உள்ளன. பண்டாரயா மற்றும் பிளாசா ரக்யாட் நிலையங்களுக்கும், செந்துல் திமூரிலிருந்து பண்டாரயா நிலையங்களுக்கும் பயணிக்கும் பயணிகளுக்கு இடமளிக்க மாற்று பேருந்து சேவைகளும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

நெரிசலைக் கட்டுப்படுத்த பிரதான நிலையத்திற்கு துணை போலீஸ் பணியாளர்கள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர். விரைவு ரயில் பயணிகளிடம் ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here