ஆடவரை கொலை செய்ததாக இருவர் மீது குற்றச்சாட்டு

பந்திங்கில் கடந்த வாரம், ஒரு ஆடவரை கொன்றதாக இன்று தெலோக் டத்தோக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இரண்டு காவலர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஜலான் ஹாஜி வஹாப், கம்போங் ஓலக் லெம்பிட் பக்கத்தில், ஜனவரி 11ஆம் தேதி இரவு 10 முதல் 11 மணிக்குள் எம். சரவண குமார் (24) என்பவரை கொலை செய்ததாக இஷார்டி ஷமுதீன் 41, மற்றும் முஹம்மது யாசித் முகமது யூசோப் 31, ஆகியோர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. இருப்பினும், உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் வழக்கு இருப்பதால், மனுக்கள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் எர்மடியானி இஸ்மாடி வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே சமயம் வழக்கறிஞர்கள் நிக் முஹம்மர் ஹரி முஹம்மட் சுக்ரி மற்றும் ஆர். ஸ்ரீதரன் ஆகியோர் முறையே இஷார்டி மற்றும் முஹம்மது யாசித் சார்பில் ஆஜராகினர். மாஜிஸ்திரேட் கைருல் ஃபர்ஹி யூசோப் பிப்ரவரி 27 அன்று குறிப்பிடும்படி நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here