காருக்குள் இறந்து கிடந்த 50 வயது மலேசிய நபர்

கோத்த கினாபாலு: வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 27) பெனாம்பாங்கில் காருக்குள் தனது 50 வயதுடைய நபர் உயிரற்ற நிலையில் காணப்பட்டார். போலீசார் இந்த வழக்கை திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தியுள்ளனர் என்று பெனாம்பாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி முகமட் ஹாரிஸ் இப்ராஹிம் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, புட்டானின் தாமான் ஜம்போவில் உள்ள ஒரு வளாகத்தின் முன் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாகனத்திற்குள் பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் மனிதர் மயக்க நிலையில் இருப்பதாக அவர்களுக்கு ஒரு தகவல் கிடைத்தது. கோத்தா கினபாலு மாவட்ட மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரியால் தளத்தில் இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தார்.

பின்னர் உடல் மருத்துவமனையின் தடயவியல் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. சமூக ஊடகங்களில் இறந்தவர்களின் படங்கள் அல்லது வீடியோக்களை ஊகிக்கவோ அல்லது பரப்பவோ வேண்டாம் என்றும்,  காவல்துறை பொது மக்களுக்கு நினைவூட்ட விரும்புகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here