நூருல் இஷா பிரதமரின் பொருளாதாரம், நிதி தொடர்பான மூத்த ஆலோசகராக நியமனம்

 பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் பொருளாதாரம் மற்றும் நிதி தொடர்பான மூத்த ஆலோசகராக தான் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக பிகேஆர் துணைத் தலைவர் நூருல் இஷா அன்வார் தெரிவித்துள்ளார். முன்னாள் பெர்மாத்தாங் பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் தி ஸ்டாருக்கு அளித்த பேட்டியில், அவரது நியமனம் ஜனவரி 3 முதல் அமலுக்கு வந்ததாக தெரிவித்தார்.

வறுமை மற்றும் தொழில்நுட்ப மற்றும் தொழிற்கல்வி (TVET) பிரச்சனைகளில் பணியாற்றிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான இருந்த தனது கடந்தகால அனுபவமும், பொது கணக்கு குழுவில் தனது சேவையும் தனக்கு நன்றாக சேவை செய்யும் என பிரதமரின் மகள் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

பொருளாதார நிர்வாகம், பொறுப்புக்கூறல் மற்றும் ஆதார அடிப்படையிலான கொள்கைகளை வழிநடத்துவதில் வல்லுநர்களுடன் எனது ஈடுபாட்டின் மூலம் இவற்றைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் என்று அவர் நாளிதழிடம் கூறினார்.

நூருல் இசா தனது இலக்குகளில் ஒன்று, மலேசியாவின் சிறந்த மற்றும் திறமையானவர்களின் திறமைகளை அரசாங்கத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் கொண்டு செல்வதும், மக்களின் பொருளாதார நிலைமையை மேம்படுத்துவதற்கான தற்போதைய முயற்சிகளுக்கு மதிப்பு சேர்ப்பதும் ஆகும் என்றும் கூறினார்.

இருப்பினும் வளர்ச்சியைத் தேடுவது மட்டுமல்லாமல், சமுதாயத்தின் அனைத்து அடுக்குகளையும் உயர்த்தி, வாய்ப்புகளில் சமத்துவத்தை வழங்கும் மலேசியாவின் பரிணாம வளர்ச்சிக்கு பங்களிக்க முடியும் என்பதில் எனக்கு நம்பிக்கை உள்ளது.

நூருல் இசா முன்பு 2008 ஆம் ஆண்டு முதல் இரண்டு முறை லெம்பா பந்தாய் நாடௌ உறுப்பினராகவும், பின்னர் பெர்மாத்தாங் பாவில் கடந்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) தோல்வியுற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here