இ-ஹெய்லிங் டிரைவரை கொன்றதாக பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது

தவாவ்: பத்து 5 ஜாலான் அபாஸில் உள்ள செம்பனைத் தோட்டத்தில் இம்மாத தொடக்கத்தில்  இ-ஹைலிங் ஓட்டுநரை கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில், இன்று, இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஒரு பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட நூரிமா ஜூலி 33, மாஜிஸ்திரேட் முகமட் துல் எல்மி யூனுஸ் முன் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பிறகு புரிந்துகொண்டு தலையசைத்தார். இருப்பினும், கொலை வழக்கு உயர்நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டது என்பதால் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின் படி, நூரிமா மற்றும் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள பல நபர்கள் ஜனவரி 13 அன்று இரவு 7.30 மணி முதல் 10.30 மணி வரை 61 வயதான நூர்மன் பகராடுவைக் கொன்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளனர்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின்படி, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் தூக்கிலிடப்படும் அதே குறியீட்டின் பிரிவு 34 உடன் சேர்த்துப் படிக்கப்படுகிறது. அரசு தரப்பு வழக்கறிஞர் முகமட் சியானிட்ஸாம் அஹ்மத் வழக்கை கையாண்டார்.

கோரிக்கை, ரசாயன அறிக்கை மற்றும் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை நிலுவையில் உள்ள வழக்கை மார்ச் 6 ஆம் தேதி குறிப்பிடுவதற்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது. முன்னதாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், கருப்பு டி-சர்ட் மற்றும் நீல நிற ஜீன்ஸ் அணிந்திருந்தார், நீதிமன்ற அறைக்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு காவல்துறை அதிகாரிகளால் அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது பிற்பகல் 2.22 மணியளவில் நீதிமன்றத்திற்கு வந்தார்.

கொலை வழக்கின் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக எட்டு அதிகாரிகள் மற்றும் ஒரு மூத்த அதிகாரி உட்பட காவல்துறையினருடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here