வாக்குவாதமே கொலைக்கான காரணம் என்கின்றனர் போலீசார்

கேளிக்கை மையத்தில் ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தால் ஏற்பட்ட அதிருப்தியே நேற்று சபாவில் உள்ள தவாவ் என்ற இடத்தில் எட்டு அதிகாரிகள் மற்றும் போலீஸ்காரர்களை கைது செய்ய வழி வகுத்த          இ-ஹெய்லிங் டிரைவர் கொலைக்குக் காரணம் என நம்பப்படுகிறது.

சந்தேகத்திற்குரிய பெண்களில் ஒருவர் இதற்கு முன்பு ஜனவரி தொடக்கத்தில் ஒரு இரவு விடுதியில் உயிரிழந்தவர், டத்தோ என்று அழைக்கப்படும் நபர் உள்ளிட்ட பல நபர்களுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதாக ஆதாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அந்த நேரத்தில் அவரது மனைவியாக இருந்த பெண்ணுடன் மூத்த அதிகாரி உறவு வைத்திருப்பதில் உயிரிழந்தவர் அதிருப்தி அடைந்ததே வாக்குவாதத்திற்கான காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் ஜனவரி 13 அன்று அவரது உடல் கைவிடப்படுவதற்கு முன்பு எண்ணெய் பனை தோட்டப் பகுதியில் கத்தியால் குத்தப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவரைக் கொல்ல பல நபர்களுடன் சேர்ந்து திட்டம் தீட்டியதாக சந்தேகிக்கப்படும் பெண் ஒப்புக்கொண்டார் என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் படி வழக்கு விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நான்கு உறுப்பினர்கள் மற்றும் நான்கு மூத்த காவல்துறை அதிகாரிகள் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.

இந்த வழக்கை விசாரிக்க புக்கிட் அமானிடம் இருந்து ராயல் மலேசியன் போலீஸ் (PDRM) சிறப்பு புலனாய்வுக் குழுவை அமைத்ததாக சபா போலீஸ் கமிஷனர் டத்தோ இட்ரிஸ் அப்துல்லா கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

அவரைப் பொறுத்தவரை, விசாரணையில் தலையிடக்கூடும் என்று அஞ்சுவதால், எந்த அறிக்கையும் வெளியிட முடியாது என்று அவரது தரப்பினர் விவரித்தது. இந்த வழக்கு மிகவும் தனிப்பட்டது. இதுவரை, வழக்கு இன்னும் விசாரணை கட்டத்தில் உள்ளது. மேலும் விசாரணை முடிந்ததும் மேலும் செய்தியாளர் சந்திப்பு நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, ஜனவரி 16 ஆம் தேதி, 61 வயதுடைய ஆணின் சடலம் தவாவில் உள்ள ஒரு புதரில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது கொலை என நம்பப்பட்டது. உயிரிழந்தவரின் உடலுக்கு அருகில் வெள்ளை நிற பெரோடுவா மைவி காரும் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here