11ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த 12 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

ஜோகூர் பாரு, ரூமா பாங்சா லார்கின் 11ஆவது மாடியில் இருந்து நேற்று மதியம் தவறி விழுந்த 12 வயது சிறுவன் நேற்று நள்ளிரவு உயிரிழந்தான். தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ரவூப் செலமட், குழந்தை இறந்ததை உறுதி செய்தார்.

சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையில் (HSA) சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது குழந்தை தனது இறுதி மூச்சு விட்டதாக அவர் கூறினார். ஒரு போலீஸ் புகார் இருந்தது மற்றும் வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் HSAவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் நேற்று நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் இறந்தார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட கட்டிடத்தின் 11ஆவது மாடியில் இருந்து கீழே விழுந்து தரை தளத்தில் உள்ள கடையின் மேற்கூரையில் சிக்கிய 12 வயது குழந்தையின் இடது கை உடைந்தது என்றும் ஆனால் பாதுகாப்பாக இருப்பதாக நேற்று ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here