பூலாவ் மாவாரில் காணாமல் போன மலையேறுபவர்களை தேடும் பணி மோசமான வானிலை காரணமாக ஒத்திவைக்கப்பட்டது

மெர்சிங், பூலாவ் மாவரில் தனியாக நடைபயணம் மேற்கொண்டு காணாமல் போன 20 வயது மாணவரை தேடும் பணி சீரற்ற காலநிலை காரணமாக ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நடவடிக்கை சனிக்கிழமை (பிப் 4) இரவு 7 மணிக்கு முடிவடைந்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப் 5) காலை 8 மணிக்குத் தொடரும் என்று எண்டாவ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி முகமட் அலியாஸ் ஹுசின் தெரிவித்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 3) அறிக்கையைப் பெற்றோம். மேலும் SAR நடவடிக்கைக்கு உதவ பல்வேறு நிறுவனங்களில் இருந்து மொத்தம் 36 பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். SAR இன் முதல் நாள் ஹைகிங் டிராக்கை உள்ளடக்கியது மற்றும் தீவைச் சுற்றி, சுமார் 2 கிலோமீட்டர் அகலத்தை உள்ளடக்கியது, மேலும் சாதகமற்ற வானிலை மற்றும் வெளிச்சமின்மை காரணமாக இரவு 7.40 மணிக்கு மேல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

இரண்டாம் நாள் காலை 9 மணிக்குத் தொடங்கி, புலாவ் மாவார் ஹெவன்ஸ் கேட் பகுதி மற்றும் மெர்சிங் ஜியோ பூங்காவை உள்ளடக்கியது. மேலும் துறை மற்றும் கடல் காவல்துறையின் மூன்று மீட்புப் படகுகளைப் பயன்படுத்தியது என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், Mersing OCPD Suppt அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி, முஹமட் அக்மல் ஹக்கிமி இஷாக் என அடையாளம் காணப்பட்டவர், கடந்த புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 1) மலையேற்றத்திற்குச் சென்று காணாமல் போனதாகக் கூறினார். காணாமல் போனது தொடர்பான பொலிஸ் அறிக்கை வெள்ளிக்கிழமை குளுவாங் போலீஸ் நிலையத்தில் அவரது தந்தையால் பதிவு செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை காலை 11.30 மணியளவில் பூலாவ் மாவார் அருகே பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமானதாக நம்பப்படும் மோட்டார் சைக்கிள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்துள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here