வியாபாரியை மிரட்டி பணம் பறித்த இருவர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன், ஜாலான் கெபுன் பூங்கா என்ற இடத்தில், தைப்பூச கொண்டாட்டத்தை ஒட்டி அமைக்கப்பட்ட வர்த்தக தளத்தில், வியாபாரியை மிரட்டி பணம் பறித்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 3) அதிகாலை 4 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரைத் தொடர்ந்து, சம்பவ இடத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் ரகசியக் கும்பல் உறுப்பினர்கள் என்று நம்பப்படும் சந்தேக நபர்கள் பிடிபட்டதாக பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் (பிக்ஸ்) தெரிவித்தார்.

20 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களும் தன்னை அணுகி, அப்பகுதியில் வியாபாரம் செய்வதற்காக தனது கடையை அழிப்பதாக அச்சுறுத்தியதாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களின் உடலில் ரகசிய சமூக விரோத கும்பலின் பச்சை குத்தியிருப்பது முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று ஜாலான் கெபுன் புங்காவில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 506 மற்றும் சமூகங்கள் சட்டம் 1966 இன் பிரிவு 43 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இருவரும் பிப்ரவரி 7 வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று முகமட் ஷுஹைலி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here