கணவரை மகிழ்விக்க 86,000 வெள்ளிக்கு ஹெல்மெட் வாங்கிய மனைவி

­சுங்கைபட்டாணில் அழகுசாதனப் பொருட்கள் நிறுவனரும் கேன்டீன் நடத்துனருமான தனது கணவரை மகிழ்விக்க, தனது துணைக்கு RM86,000 மதிப்புள்ள ஹெல்மெட்டை வாங்கியுள்ளார்.

30 வயதான நூருல் ஆஷிகின் முகமட் ரோஸ்னியின் கதை, ஹெல்மெட் கடையின் மேலாளரால் பேஸ்புக்கில் (FB) ஒரு இடுகையின் மூலம் பகிரப்பட்ட பின்னர் நெட்டிசன்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

நூருல் ஆஷிகின் கூற்றுப்படி, மஞ்சள் ஷூ ஜேஃபோர்ஸ் 2 ஜாக் ஹெல்மெட் அவரது கணவர் முகமட் சியாபிக் அகமது 44, பிப்ரவரி 27 அன்று அவர்களின் திருமண ஆண்டுடன் இணைந்து பரிசாக வழங்கப்பட ஆசைப்பட்டார்.

இது விலை உயர்ந்ததாக இருந்தாலும், ஹெல்மெட் வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பாக இருப்பதால், அதன் கவர்ச்சிகரமான வடிவமைப்பை விரும்புவதால், நூருல் ஆஷிகின் கவலைப்படவில்லை. நான் ஹெல்மெட்களின் ரசிகன், ஏற்கனவே 12 கலெக்‌ஷன்களை வைத்திருக்கிறேன். ஆனால் மஞ்சள் நிறத்தில் இருப்பதால் அதை வாங்குவதற்கு நான் நீண்ட நேரம் யோசிக்கவில்லை.

கடை மேலாளரிடமிருந்து ஹெல்மெட்டின் படத்தைப் பெற்ற பிறகு, நான் உடனடியாக அவரது கடையில் ஹெல்மெட்டை சந்தித்து COD (Cash On Delivery) செய்ய ஒப்புக்கொண்டேன்.

என் கணவருக்கு தெரியும், அவர் என்னுடன் கடைக்கு வந்தார், ஏனென்றால் நான் பணமாக பணம் செலுத்தினேன். ஏனெனில் ஆன்லைன் பரிமாற்றங்களுக்கு வரம்புகள் உள்ளன என்று ஹரியான் மெட்ரோவைத் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

அந்தப் பெண்ணும் தான் வாங்குவதை வீணாகக் கருதவில்லை. ஏனென்றால் அவளுக்கு ஏற்கனவே கணவரிடம் கொடுக்கும் எண்ணம் இருந்தது. எல்லாவற்றுக்கும் மேலாக, ஹெல்மெட் ஒரு வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு மற்றும் மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது. அது மறுவிற்பனை செய்யப்பட்டாலும் கூட, விலை இன்னும் அதிகமாக உள்ளது. மேலும் அதை என்னுடன் RM100,000க்கு வாங்கத் தயாராக உள்ளனர்.

இருப்பினும், வியாபாரத்தில் எனக்கு நிறைய உதவிய என் கணவருக்கு அதைக் கொடுக்க விரும்புவதால் நான் அதை விட விரும்பவில்லை, இந்த நேரத்தில் அவரது தியாகத்தை நான் பாராட்டுகிறேன் என்று முன்பு தனது கணவருக்கு பரிசளித்த அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், எஃப்டி-கேரேஜ் ரேசிங் ஹெல்மெட் கடையின் மேலாளர் முகமட் ஹபீஸ் அனுவார்  32, நூருல் ஆஷிகின் ஒரு வழக்கமான வாடிக்கையாளர் என்றும், ஆனால் அந்த பெண் அதிக விலையுயர்ந்த மாடலுக்குச் செல்ல விரும்புவார் என்று அவர் நினைக்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

ஹெல்மெட் புதிய ஸ்டாக் வந்துவிட்டது. நான் அதை இன்னும் FB இல் பகிரவில்லை, நூருல் ஆஷிகினிடம் அவர் ஒரு வழக்கமான வாடிக்கையாளர் என்பதால் அவரிடம் சொன்னேன். எதிர்பாராதவிதமாக அன்றே ஹெல்மெட் வாங்கி எடுக்க சம்மதித்தார்.அதுமட்டுமின்றி பணமாகவும் கொடுத்தார்.

2015 இல் வளாகம் திறக்கப்பட்டதில் இருந்து நான் இதுவரை விற்பனை செய்த மிக விலையுயர்ந்த ஹெல்மெட் இதுவாகும் என்று அவர் கூறினார், மிகவும் விலையுயர்ந்த ஹெல்மெட்டின் விலை RM46,000 என்று முன்பு கூறினார்.

FB இல் தனது பகிர்வு குறித்து, முகமட் ஹபீஸ், இது அவரைப் பின்தொடர்பவர்கள் மட்டுமே பார்க்க வேண்டும் என்றும், அது வைரலாகி பலரின் கவனத்தை ஈர்க்கும் என்று தான் எதிர்பார்க்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here