லுகுட்டில் ஏடிஎம்மை சேதப்படுத்திய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட லோரி ஓட்டுநர் மனோகரனுக்கு 1,200 அபராதம்

போர்ட்டிக்சன்: தானியங்கி பட்டுவாடா இயந்திரத்தை (ATM) சேதப்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட 50 வயது லோரி ஓட்டுநருக்கு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் RM1,200 அபராதம் விதித்தது. லுகுட்டில் உள்ள வங்கியொன்றில் உள்ள ஏடிஎம் இயந்திரத்தின் திரையை குத்தி, குறும்பு செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட பி.மனோகரன், மாஜிஸ்திரேட் வி.வனிதாவிடம் விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்ட பிறகு, அவர் மீது வழக்கு தொடரவில்லை.

ஜனவரி 9 ஆம் தேதி காலை 11.10 மணியளவில் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 426 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

பிரதிநிதித்துவம் இல்லாத மனோகரன், தனது குடும்பத்தின் ஒரே ஆதாரமாக இருப்பதால், குறைந்தபட்ச அபராதம் கோரி நீதிமன்றத்தில் முறையிட்டார். நான் செய்ததற்காக நான் உண்மையிலேயே வருந்துகிறேன். என் மனைவி ஒரு இல்லத்தரசி மட்டுமே, மேலும் எனது நான்கு குழந்தைகளில் இருவர் சிறப்புத் தேவைகள் கொண்டவர்கள்  என்று அவர் கூறினார்.

ஜிவான் கவுர் மல்கித் சிங் வழக்கு தொடர்ந்தார். இதற்கு முன், ஏடிஎம் பணம் செலுத்தத் தவறியதால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் குத்தியதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர். வங்கி ஊழியர் ஒருவர் அளித்த புகாரின் பேரில், அதே நாளில் நள்ளிரவுக்கு முன்னதாக அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here