பூலாவ் மாவாரில் காணாமல் போன மாணவனை தேடும் பணி நிறுத்தப்பட்டுள்ளது

மெர்சிங், பூலாவ் மாவாரில் தனியாக நடைபயணம் மேற்கொண்டு காணாமல் போன தனியார் உயர்கல்வி நிறுவன மாணவரைத் தேடும் பணி (SAR) நிறுத்தப்பட்டது. முஹம்மட் அக்மல் ஹக்கிமி இஷாக் (20) என்பவரை தேடும் பணி ஐந்தாவது நாளான நேற்று மாலை 7 மணிக்கு நிறுத்தப்பட்டதாக மெர்சிங் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

இதுவரை, நிலம் மற்றும் நீர் பகுதிகளை உள்ளடக்கிய தேடலுக்கு உதவக்கூடிய எந்த தடயங்களும் அறிகுறிகளும் இல்லை. ஆனால் புதிய தடயங்கள் இருந்தால், செயல்பாடு மீண்டும் தொடங்கப்படும் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் குடிமைத் தற்காப்புப் படை உட்பட பல்வேறு ஏஜென்சிகளை உள்ளடக்கிய நடவடிக்கையில் ட்ரோன்கள் பயன்படுத்தப்பட்டன. முகமது அக்மல் புதன்கிழமையிலிருந்து வீடு திரும்பாததால், வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை குளுவாங் காவல் நிலையத்தில் முகமது அக்மல் புகார் அளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here